Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Tarime kurudi CHADEMA 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Feb 18, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jimbo la Tarime ambalo CCM ilishinda kwenye uchaguzi wa 2010 kuna kila dalili kuwa CHADEMA italirudisha jimbo hilo kwenye uchaguzi ujao wa 2015 kwani wakazi wengi wamemchoka mbunge wao wa sasa ndugu Nyambari Nyangwine(CCM),wanasema kuwa hawajali na hajatekeleza hata ahadi moja aliyoitoa kwenye uchaguzi,wakazi wa vijiji vya Nkende,Songambele,Nyamwaga,Nyamongo,Kemakolele na Sirari wamesema mbunge wao hayupo ofisini kwake muda mwingi yupo Dar.Mwanzoni mwa mwaka huu hakutokea kwenye mkutano wa hadhara aliouitisha huko kijiji cha Kibumaye. Source gazeti la Mzawa.
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawezi kukaa Tarime huyo sababu walimpopoa mawe na kumchania shati lake la CCM.
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hakuwa chaguo lao, bali aliingizwa kifisadi na magamba
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utekelezaji wa hizo ahadi wasahau.
    Serikali yenye iko hoi, inakopa kila mahali.
    Mishaara kulipa matatizo.
    Waesabu maumivu kina mura!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jimbo la tarime lina vijiji hivyo tu?
    mbona kikwete hakutekeleza ahadi alizotoa kwenye mkoa wetu lakini wananchi walimchagua tena?
     
  6. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama hawajali walimchagua wa nini? ndo wajifunze waache kushabikia magamba
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hilo jimbo hata sasa ni la upinzani, isipokuwa mbunge wao walipewa na nec.
    he wasn't elected by the people of the people
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuongozwa na magamba ni sawa na mtoto mdogo kuumwa kwashiorkor
     
  9. Non stop

    Non stop Senior Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Siyo huko tu, mi nadhani hawa jamaa wanakazi kubwa sana 2015..
    Wana changamoto nyingi sana za kutekeleza na tumeshawachoka tuwapige chini.
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamani ni mpaka 2015?
    kwani hayupo kwenye list ya wa ICU?

    NATAMANI UCHAGUZI MDOGO HAPO NIMEMIS TIMBWILI ZA WANAUME HAPO.
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kuchakachua Noma
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili jimbo liko cdm huyo mbwiga aliwekwa hapo na nec,hawezi kuja huku huyo atauwawa bure.
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Kuhusu Nyangwine wasahau kabisa,huyo jamaa yuko bize na biashara zake za magumashi,tulieni na matatizo yenu yeye hayamuhusu.
     
Loading...