Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Shinyanga mjini halina mbunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jiwejeusi, May 7, 2011.

  1. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa jimbo la shinyanga mjini, baada ya kupiga kura walitarajia kupata mbunge wao kupitia chadema, lah hasha, kamwe haikuwa hivyo. Kilichofuata ni milio ya bunduki na mabomu ya machozi ambayo yalifanikisha kuweka mbunge bandia MASELE wa ccm. Mbunge wa wananchi, MAREHEMU SHELEMBI akaenda mahakamani kupinga ushindi haramu wa bunduk na mabomu ya machoz. Kabla kesi kusikilizwa, kamanda akafari baada ya kuugua kwa masaa 18.
    Kufuatia tukio hilo, nasema jimbo halina mbunge, kama hupo aende jimboni kwake aitishe mkutano wa hadhara aone kitakachomtokea. Natoa wito kwa yeyeto atakayemuona masele huko dar, amwambie sio mbunge wa shy mjini na jiuzulu mara moja kabla ya maandamano makubwa hivi karibuni. Natanguliza salamu zangu.
     
  2. s

    smz JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JiweJeusi,

    Uko sawa kamanda mimi ni kati ya wana nzengo wa Shy mjini. Unayoyasema ni kweli bin sawia. Bahati nzuri hata masele mwenyewe na wapambe wake wanju hivyo.

    Masele hawezi itisha mkutano au mkusanyiko wowote hapa, labda kama ni vikao vya ndani vya ccm. Jamaa anajiita mbunge sijui anamwakilisha nani. Sina uhakika baada ya kifo chd Kamanda Shelembi(RIP) sheria inasemaje, lakini kati ya kesi zilizokuwa straight, ni pamoja na hii. Haikuhitaji weledi mkubwa wa sheria kuona wazi kuwa Masele (ccm) walikuwa wanashindwa, na matokeo kutenguliwa, uchaguzi mdogo ungeitishwa, na hapo ndo wangeijua CDM ni kitu gani.

    Anyway "hii ni mipango ya Mungu" kama hakuna alternative kwa sasa basi 2015 siyo mbali, tuombe uzima.
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Salamu zitaanza kuonekana kwenye uchaguzi wa diwani, kwani kamanda wetu alikuwa ni diwani pia hivyo lazima uchaguzi urudiwe.
     
  4. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una maanisha na yeye ni mbunge wa kuteuliwa au?
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kweli kuna watu na viatu, hivi ni ww unaetambua ubunge wa mtu au ni sheria ? fikiri kabla hujaandika kitu hapa JF
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jimbo hilo jamani halina mbunge na tunajiaanda kwa ajili ya kuweka mtu mwingine uchaguzi ujao, kamanda wetu shibua atalishghulikia issue ile ya kesi, sina uelewa mkubwa sana wa kisheria lakini kama ikishindikana tutamsubiri masele 2015 na yeyote yule kutoka GAMBANI aje aone , shinyanga is for CHADEMA na ninapenda kuwahakikishia wana shinyanga mjini kuwa kura zenu hazitakija kuibiwa tena labda watuue kwanza kabla ya kuiba
    nakaribisha maoni na ushauri
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi kura zinaibiwaje vile ? tueleze
     
  8. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona mwenzako amejieleza vizuri sababu za Shinyanga kutokuwa na mbunge? Au mwenzetu wewe umefunga macho na ubongo wako?
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole,
    Mahakamani haki haipote kwa kufa kati ya washitakiana.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hujasomeka mkuu............
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kweli wana shinyanga mmezurumiwa, hata mwizi mkuu Kikwete anajua hilo...binafsi huwa na hesabu shinyanga mjini ni jimbo la CDM....
     
  12. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe. Kama masele anajiona yeye ni mbunge halali wa shy mjini basi aitishe mkutano wa hadhara kama atapata mtu!
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hawa watu hawana aibu anaweza kuitisha akaleta wasanii mbalimbali na ulinzi kama alivyo fanya meya wa Arusha alipo fanya mkutano na waandishi wa habari alikuwa analindwa kama raisi siku hiyo........
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    shinyanga is ma home kahama is my destination.
    shida ni moja wa shy tumelala sana itabidi tuamke ni hayo tu..
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu siku tukiamka tukacha upole wetu wakijinga baasi tunafasi ya kuleta mabadiliko kwenye nchii hii na tumeanza...
     
  16. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Subutu!! Mkutano?


    Kurahisisha mambo mkuu mfungulie mashitaka kama mpiga kura kwamba amekutelekeza kisha nitumie RB numba halafu bandika picha yake hapa. Ndani ya wiki moja namtia tanganyika jeki kisha namleta mwenyewe
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hujui kura zinavyoibiwa kamuulize Masele akishirikiana na Balele pamoja na katibu mkuu wa CCM aliyefukuzwa ambaye wanadai ndiyo running mate wa urais 2015 bwana Yusufu makamba,baba Riz one na mangula ambaye ndiyo muasisi wa wizi wa kura Tanzania akishirikiana na usalama wa Taifa,
    kaka nakuheshimu sana maswali ya kipuuzi huwa sipendi wewe hujui wezi wanibaje wewe huko kwenu kjijini unaibaje mihogo ya jirani zako aka mikate ya jk?
     
  18. N

    Nicomedes Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzisha mada anayejulikana kama Jiwe jeusi ameuliza kesi ya marehemu Shelembi itakuwaje nayeye ametangulia mbele ya haki? Mwenye ujuzi katika hili atujulishe.
     
  19. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Au Masele Kamkolimba SHELEMBI kabla kesi kuanza kusikilizwa?
     
  20. M

    Mbwazoba Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msamehe tu masanja, kwani na yeye ana malaria sugu
     
Loading...