Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Segerea: Nini CCM's Plan B?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, Apr 23, 2012.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Kuna dalili kubwa sana kwamba huenda hili jimbo likaishia kuwa open soon, I hope CCM wana plan B in works!, na siamini CDM watasimamisha the same candidate, lakini muhimu CCM wakaaanza kufikiria plan B! now!


    Es!
     
  2. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    What's real happening. Tupe details mkuu!
     
  3. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Kwa maneno mengine ni Jimbo langu, I grew up there na infact nina shamba na nyumba kule, I pray for my good friend Mahanga to survive, otherwise it sound interesting, yaani iwapo jimbo litakuwa open!

    William @DSM City!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Njoo ugombee, Mahanga atakwenda na maji uje wewe ugombee usimame na Mpendazoe
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka Bado tu hujakoma! Magamba wenzio kwanza hawakutaki. Ukija huku CDM pia hawawataki Wanafiki. Shetani hakutaki, Mungu kakukataa, sijui utakwenda wapi? Mbona kazi zipo nyingi, kwani lazima uwe mwanasiasa!
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kipigo ulichokipata kwenye uchaguzi wa wabunge wa EAC hujaridhika nacho? Ukiingiza pua yako segerea, tegemea kipigo cha mbwa mwizi!
     
  7. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu napata hisia kama unanyatia vile
    Usiwe na hofu, piga mbizi kijana, ni haki yako
    Funguka !

    Ila sisahau vita kuu iliyo mbele

    Unasilaha za kutosha ?
     
  8. B

    Bagram Army Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeambiwa utoe details we unakuja na ID nyingne ukisema una shamba na nyumba, hizo ndo details za jimbo?
    Misifa itakuua mdogo wangu Willy a.k.a Le mutuz.
     
  9. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 520
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    kula ccm, kura cdm
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo umekubali kwamba unaweza kurudiwa sio? Mbona kwa kutumia id yako ile nyingine ulikuwa unapinga?
    Ok mie bila kuuma uma nadhani sasa ni nafasi yako kugombea tena jimbo hili baada ya kulikosa jimbo lileeeeee gud luck mzee wa sauti nene
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    we nawe sijui umeamkia bar au?
     
  12. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,115
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama umedhamiria kweli kufanya mabadiliko hongera kwa kuwa mpambanaji.
     
  13. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jimbo lako kama nani?Mpiga kura au mkaazi au mbunge au diwani?mbona sikuelewi wewe Baharia,
    wakati mwingine uwe unaacha utani bana.kama unataka kugombea ubunge nimeshakwambia ukalichukue
    lile jimbo la Mtera 2015 thu CDM tofauti na hapo utasikilizia ubunge kwenye tovuti tuu na mitandao mkuu
     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona ushaanza kulitamani!!

    Natamani wakusimamishe wewe, ili iwe simple!!

    Sisi tunaleta a plebeian candidate ili....:glasses-nerdy:
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Siasa kumeb nazo tamu kama alamba...nilikuwa sijalifahamu hilo.
     
  16. M

    Malova JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    usitegemee kama Mahanga akimwagwa na kukatazwa lugombea, na wewe ukagombea utachukua. Magamba siku zenu zimeshaisha. Bora uombe kesi iamuliwe kimizengwe Mahanga aendele. Tena umesema una shamba, wakati watu tunatafuta hatua 16 x 12 hatupati. Hilo shamba tutalinyang'anya.
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    William bana umenichekesha sana, nikuulize lakini unataka kuruka umeshaagana na nyonga wewe?
     
  18. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Ha! ha! ha! ha! wacha uoga wewe! ha! yaaani unaiogopa hivi vipi ndugu yangu! ha! ha! ha!, tulia mkuu wangu!

    Willie @DSM City!
     
  19. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    wewe ni mnafiki wa kutupwa hata yaani unamwombea mwizi. Nilikuheshim sana hapo nyuma lakin kwa sasa huna tofauti na nape nnauvye
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,755
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nikiwa kama mkazi wa Jimbo la Segerea na niliyeshi kwa zaidi ya miaka 30 katika jimbo hili tangu Wilaya ya Ilala ikiwa ndiyo jimbo lenyewe na baadae likazaliwa Jimbo la Ukonga ambalo nalo sasa ndio limezaa jimbo la Segerea.

    Willy usikubali kuingizwa Mkenge eti uje kuchukuwa fomu kwenye kura za maoni za CCM kwenye jimbo hili, you will regreat note my word.

    CCM haiwezi kushinda katika jimbo la Segerea zaidi ya kata moja tu ya Kinyerezi ambapo kwa ukweli wa nafsi kuna kazi imefanyika na inaonekana, lakini si nje ya kata hiyo.

    Hakuna wana CCM wanafki kama hawa wa jimbo la Segerea, hawasomeki na wala hawaaminiki ni Makongoro Mahanga peke yake ndiyo aliyeza kuzimudu fitna za wanaCCM wa jimbo hili.

    Rupia alipokuwa mbunge wetu alikuwa ni mtu mmoja safi sana lakini aliundiwa zengwe na waswahili eti kwamba alisema ni pesa zake ndio zilimchaguwa.

    Nakuonya tena kama una plan ya kugombea Segerea sahau hicho kitu, maana hutoweza kupita ndani ya CCM na hata ukiweza kupita huwezi kushinda siyo wewe tu hata aje mwana CCM gani, tuna hasira kubwa ya maamuzi yetu 2010 kudharauliwa na NEC.
     
Loading...