Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Rorya linahitaji kukombolewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Smallfish, Apr 9, 2012.

  1. Smallfish

    Smallfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana ukombozi,inasikitisha juu ya hili jimbo lililopakana na ndugu zetu wa Kenya wenye msisimuko wa kimageuzi ya fikra.Jimbo hili watu wake bado wanaamini wafanyabiashara mbumbumu wasio na uwezo wa kujenga hoja.Hii inatokana na vijana wetu kuhongwa CHAI na MAANDAZI kutokana na umasikini uliokithiri ktk jimbo hilo.
    CDM tunaomba kamanda LEMA na HECHE watie timu kimkakati kwenye JIMBO hili ili 2015 iwe ngome moja wapo ya CDM.
     
  2. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyie wanachadema mlioko huko mmefanya nini hadi sasa? kwani siamini sana kutegemea watu wa mbali wakati ninyi hapo mmekaa tu bila kueneza chama. Lema anapaswa aje kuvuna mbegu ambazo zimesha pandwa
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mwiteni mashaka aje kugombea,si anatoka huko...lol
     
Loading...