Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Olesendeka Njaa yashamiri na chakula cha msaada hawajapata zaidi ya mwaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Return Of Undertaker, Sep 28, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ni hari ya ukame na njaa katika kata ya Oljoro iliyopelekea wananchi kushindwa kujishughurisha na shughuri zingine za kiuchumi na imepelekea mbubge wa Simanjiro kifika na kutoa ahadi yenye uwalakini kwani kasema kuwa amewasikia na atalifikisha katika ngazi husika hasa katika wizara ya waziri mkuu kitengo cha maafa ili kuangalia kama kuna chochote cha kuwanusuru wananch hao na njaa kali.

    Jiulize ingekuwa wakati wa kampeni ingengojea hekima ya kamati ya maafa ya waziri mkuu?
     
  2. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sijui kama wananchi wa simanjiro wataendelea kufanya makosa ya kimazoea mwaka 2015!
     
Loading...