Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Ngara: Mgombea wa CCM matibabuni; wapambe wamnadi kwa picha!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MAWANI, Sep 13, 2010.

  1. MAWANI

    MAWANI Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nilizopata hivi punde toka jimbo la Uchaguzi la Ngara Mkoani Kagera, ni kuwa lina wagombea wawili Moja ni Ndugu Ruhuza wa NCCR na Mzee Ntukamazina. Wakati Ruhuza anapiga kampeni kwa bid bila kuwa na washabiki wengi, Mgombea wa CCM Ntukamazina yuko kwenye matibabu India baada ya kupata ajari jijini Dar.

    Habari zinasema kwamba viongozi wa CCM wa wilaya wanatembeza picha ya mgombea na kuendesha kampeni mpaka hapo atakaporudi.

    Habari hizi nimezipata kwa njia ya simu toka kwa rafiki yangu aliyeko jimbo hilo la uchaguzi. kama kuna aliye na habari zaidi au picha, atujuze zaidi.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SISIEMU yapoteza jimbo LIVE
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    CHADEMA hawakuweka mgombea huko?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    What ana opportunity to capitalize!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Umenitaimu....i was going to ask the very same question!
    Hapo ushindi ni lazima.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kama hakuna mgombea wa CHADEMA basi upinzani umsaidie jamaa wa NCCR walau kupunguza nguvu ya CCM
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwanza kabisa namwombea Ndg. Ntukamazina arudie afya njema mapema.

    Pili, sijali kama ni CUF, Chadema au NCCR.... as long as kuna representation kubwa ya vyama vya upinzani ndani ya Bunge lijalo, hili litakuwa jambo jema katika ukuaji wa demokrasia wa Taifa letu. Ubabe na ubutu wa hoja ndani ya Bunge kwa wabunge wengi wa CCM kwa miaka nenda rudi umenichosha na naamini umechosha wengi!!
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hawana ubavu mitaa ya huko...
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Kwanza huyu mgombea wa CCM ni Mtanzania halisi kweli? Si wangefanya kama Kakobe - angerekodi kanda na wao kuzipiga!!!
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :confused2:
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM si wmwambie tu mtaalamu wao Shekh Yahya ili amtibie fasta arudi jimboni!
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inawezekana huyo mgombea wa ccm hali yake haikuwa nzuri hata kabla. Kitendo cha kuchukua watu kisa eti maarufu ndo kina fanya wachemshe. Hilo jimbo Mungu kaamua kulipeleka kwa wapinzani bila jasho!
     
  13. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Yaani hapo ndipo patamu kabisa kwa wanamageuzi kuchukua jimbo kiulaini
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Amtafutie jini la kumlinda!!
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Wagombea wa Chadema Kagera na majimbo yao
    KAGERA
    1 Muleba Kaskzn Msedemu Milanga
    2 Karagwe Deusdedit Jovin
    3 Bukoba Mjini Wilfred Lwakatare
    4 Kyerwa Innocent kato6 Nkenge Walter Nyahoza.
    7 Bukoba vijijini Artides Ndibalema
    8 Biharamulo Magharibi Dr. Anthony G. Mbassa
    9 Biharamulo Mashariki Vedastus Lukumbuzya
    10 Ngara Robson Robert Mushika
     
  16. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Vipi nafasi ya mgombea huyu wa Chadema ama naye hakubaliki
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nkenge yupo bwana - Walter Nyahoza.
     
  18. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Watanzania utawaweza!!?
    Mwaka 1990 tulichagua kati ya mgombea Mwinyi na kivuli na baada ya matokeo tukashangilia sana ushindi na kujisifu "eti" uchaguzi ulikuwa huru na wa haki na tunadumisha demokrasia. Ipo siku watoto na wajukuu zetu watang'oa misalaba na zile alama za nyota na miezi kwenye makaburi yetu. Kwa sababu wataanza kufikiri sana juu ya uwezo wetu wa kufikiri wa sasa na hawatapata jibu....... Wakijaribu kututofautisha na nyani au mnyama mwingine yeyote, hawataona tofauti.

    MUNGU ATUSAIDIE!!!!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    .....kwasababu mitaa ya huko hata wakiwekewa jiwe wakiambiwa ndo ccm wanakubali tu!!!
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Chadema ni chama tawala tarajiwa sasa kimsaidie mgombea wa NCCR si kuongeza wapinzani vile vile?
     
Loading...