Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la musoma mjini ccm watalipat tena?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by GWATABHIKURUME, May 6, 2012.

  1. G

    GWATABHIKURUME Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasiasa tupeane taarifa kuhusu mtazamo wenu na jimbo hili!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Uzi wako haujitoshelezi kabisa, yaani ni kama mtu ambaye hajui aandike nini!!!!

    Hebu eleza jimbo hilo saizi linashikiliwa na nani kwanza halafu toa kamchanganuo kadogo ili hata asiye mwanasiasa aweze kuchangia.
     
  3. G

    GWATABHIKURUME Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jimbo lilikuwa mikononi mwa CCM kupitia mbunge Mathayo, katika uchaguzi uliopita likachukuliwa na CHADEMA swali ni je CCM wafanyeje ili kulinusuru hili jimbo? Taratibu wanajamii
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wewe ulitaka lirudi CCM kwani?
     
  5. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we boya kweli,umekula chakula cha mchana?we nani kakwambia wanauwezo wa kulichukua?na walichukue ili iweje?Gamba mkubwa wewe.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Gwatabhikurume,
    Inaonekana wewe ni mwenyeji wa Musoma. Wewe unataka iweje? Vincent ameshindwa kazi? Kwa nini CCM irudi? Ukishajibu hayo tunaweza kuendelea na mada.
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Watu wa huko kwenu huwa wana akili ila wewe unawaangusha kwa ukilaza na majungu ndugu yangu,juzi ulitumwa humu na jina jingine leo imekuja vingine? Unadhalilisha watu wa huko
     
  8. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jimbo hili haliwezi kurudi ccm labda cdm wahamue kuwaachia. Kwa muda mfupi people wamefanya maendeleo ya kuweka mji katika hali ya kutambulika kimataifa. Njoo ujionee mwenyewe.
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mleta mada hajui anachouliza sie tuko mbali we uliyehuko tupe maoni yako
     
  10. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mathayo atoboa
    siri ya kushindwa
    Ubunge.

    Na Sitta Tumma, Musoma
    MBUNGE wa zamani wa
    Jimbo la Musoma Mjini
    mkoani Mara na mjumbe
    wa Halmashauri Kuu ya
    CCM (NEC), Vedastus
    Mathayo, ametoa siri ya kushindwa kwake nafasi
    hiyo, huku akilia na
    propoganda zilizoenezwa
    dhidi yake.
    Amesema, kuangushwa
    kwake na mbunge wa sasa, Vincent Nyerere
    (CHADEMA), katika
    uchaguzi mkuu uliopita
    2010 kumetokana na kile
    alichokiita kupakaziwa
    maneno na kuundiwa fitina zisizokuwa na
    ukweli ndani yake.
    Akihutubia mkutano wa
    hadhara uliofanyika
    kwenye viwanja vya
    Shule ya Mukendo, Mathayo ambaye alikuwa
    akizungumza huku
    akikatizwa kwa
    kuzomewa mkutanoni
    hapo, alisema miongoni
    mwa tuhuma alizokuwa akitupiwa wakati wa
    kampeni ni kuhusu madai
    ya kujimilikisha viwanja
    katika maeneo mbali
    mbali ya miradi mjini
    hapa. “Nilipakaziwa na
    kuundiwa zengwe
    zisizokuwa na ukweli,”
    alisema kisha kuzomewa.
    Baada ya kuzomewa
    akasema tena: “Ninyi pigeni kelele tu, Chroloquine ni chungu
    lakini inaponya ,” akazomewa tena.
    Katika mkutano huo
    uliomalizika saa 12:15
    jioni, chini ya ulinzi mkali
    wa askari wa Kutuliza
    Ghasia (FFU), mjumbe huyo wa NEC, Mathayo,
    alitumia fursa hiyo
    kuwaasa vijana
    kuachana na kile
    alichokiita 'ushabiki' wa
    kisiasa.
     
  11. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jimbo hili hawalipati NG'O
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Bado anazomewa duh huyu hawafai akina Muraa
     
  13. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hana sera mhe. Mathayo ameishiwa cha kuongea.
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Bado Anawatuma kupima upepo?
     
  15. M

    MwanaMusoma Member

    #15
    Sep 3, 2015
    Joined: Aug 20, 2014
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    we unaonaje kwani labda........
     
Loading...