Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la mh Lukuvi kero

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Linamo, Jul 15, 2011.

  1. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,446
    Likes Received: 9,169
    Trophy Points: 280
    Habar JF!.
    Napenda kusikiliza kipindi cha Radio Tumaini asubh kwenye Kero. Leo wameongelea kero kwenye kijiji cha Kipinga lipo jimbo la mh Lukuvi. Wananchi wanakunywa maji machafu,hapo ndio kati lakin hawana sekondari. Pia tangu Mh ameingia madarakani hajawahi kufika hapo kuongea na wananchi.
    Hivi hawa viongozi wakiwa wanaomba uongozi hua wanaongoza watu au picha za watu?
    Tutafika kweli kwenye maendeleo?
    SOurce Radio Tumaini.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Walichagua wenyewe au walichaguliwa? Wachukue hatua na sio kulalamika!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yule ni mnaaa sana
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kijiji kingine cha Ikengeza jimbo hilolhilo maji safi kwao ni ndoto, kisima wanatumia binadamu na mifugo yao pia.
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    walimchagua wenyewe wavumilie na next time wachukue hatua
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jimbo ambalo halina malalamiko ya shule, maji, umeme, barabara katika Tanzania ni Igunga tu. Kwanini?
     
Loading...