Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimama jamani...

Discussion in 'Love Connect' started by mysteryman, Aug 11, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina miaka 27 na ninatafuta jimama waku do nae na awe mpenzi wangu....nina mwonekano mzuri na ni fundi wa mapenzi....nimeamua hivyo kwa sababu wamama watu wazima wakipenda wana penda kweli na wanayajua mapenzi tofauti na wadada wa siku hizi....so kwa yoyote aliye tayari au anaeweza kunisaidia kwa namna yoyote ile nawasilisha
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kumbee!!
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh tutolee uzushi wako hapa....k zimetepweta wanatumia mbadala ndo sababu!!!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu ulizaliwa kwa bahati mbaya
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    shwaini laana tupu..
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utakufa wewe hata kodi yako hatujafaidi punguza tamaa majimama yameathirika
     
  7. M

    Mashurano Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du yako kal kulko acha uvivu j2me uspende ku2nzwa
     
  8. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaonekana unapenda sana kulelewa na mijimama,
    acha uvivu we kijana tafuta mtu ambae unaendana nae mbona wadada wapo wengi wanaoweza kukaa wakatulia nakushauri utafute kijana mwenzio kwa mijimama utakufa wewe angalia usije kufa siku ambazo sio zako
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Acha utoto wewe...
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh mshkaji inaonesha unapenda sana kulelewa wewe? Angalia na mida yenyewe hii usije ukawa unajiweka chambo kwenye mdomo wa mamba mwenye njaa, we waitaka mijimama waijua lakin?? Achana fikra hzo ambazo mi naziita ni fikra potofu.
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ana lake jambo
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    laana inakusumbua...
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we tegemezi, mvivu hutaki kufanya kazi, unataka ulelewe na wala sio mapenzi. Afu kama unataka mmama si uanze na hapo kwenu? Namaanisha kabla hujadu na mama wa mtu mwingine anza na wako. Ebo!!!
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    heeeeeeeee
     
  15. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Potelea mbali cjali maneno yenu wabanaji ebo mi cjali yote msemayo hata kama yana ukweli ndani yake coz maisha yenyewe haya lisiponiuwa jimama ntakufa na maisha magumu so its all the same....
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna mkaka ana masters ila kampenda mama mmoja alikuwa anapika pombe na ana watoto wakubwa
    kazaa nae watoto na badae wamehalalisha, huwez amini, kwa hiyo wengine hawafati pesa kwa hayo mamaza
    wanafata penzi, kwa hiyo nakuasa mkaka wakati unaenda kwa huyo mama,ujue kabisa kuna kukwama on the process
    sijui utaiweka sura yako wapi mbele ya mama yako wakati unamtambulisha huyo maza
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hali ngumu ya maisha ishampata kijana mwenzetu, anatafuta wa kumlea duh!
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ukata mbaya
     
  19. I

    Iron-rock Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu haya majimama yanakuagaa matamuuuu and hot lk hel!
    Yanakulea na ankufanya superviser wa miladi.what a luck!
    Sio kuchunwa na vdosho wa manzese!
    Men kipit up! Alaa!
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukizowea kulelewa ukikosana na jimama nini kitazuia kulelewa na jibaba,hebu jishugulishe uza mitumba,kuwa konda usipende vya bure ohooo!
     
Loading...