Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiliwaze!

Discussion in 'Jamii Photos' started by GAZETI, Dec 13, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    293423_116054405163517_100002768750184_76924_6269202_n.jpg Si unakumbuka wale jamaa walikuwa wanakula ugali kwa picha ya
    samaki? Sasa tumeamua kuurejesha rasmi mfumo huo ambao unafaa sana kwa awamu hii ya nne!
     
  2. Ahmad Mussa

    Ahmad Mussa Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    We ni mbunge nini? Mbona kama nyongeza ya posho hiyo?
     
  3. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona unaniharibia siku mkuu udenda tele........
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona imechoka hivyo hiyo mihela khaaa..
     
  5. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aisee hii habari ya kutiana hamu ya mihera asubuhi asubuhi siyo fresh, mwenzako hapa nimeshawaza nimejenga bonge la hoteli na kufungua duka la vifaa vya ujenzi, nouma hivo....!!
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kujiliwaza kwa staili hiyo, tunaumizana tu sasa!
     
  7. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kujiliwaza au kujiumiza.......na bora tu hizi noti za zamani ziendelee maana hizi mpya ni buree kabisa
     
  8. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimepata goose bumps nilivyo jaribu ku imagine ndio za kwangu.
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hali ya hewa imechafuliwa tayri
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli tunanyanyapaana,hasa kwa sie tusio na senti mfukoni.
     
  11. libent

    libent JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tunaumizana tu hapa au mwenzetu we fisadi unaturingishia?
     
  12. h

    hayaka JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    shida nini mpaka umeamua kuturusha roho hivyo??????
     
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    dah, ahsante kunikumbusha kuwa siku moja account yangu inatakiwa iwe na kiasi kuzidi hicho.... ahsante sana.... Entrepreneurs i hope tuko pamoja
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu umetutesa wengi.
     
  15. f

    fama JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    mmh napita tu
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Haaaaaah kwa taarifa hiyo ni hela ya matumizi ya ENL, Ridh1, RA,MO, .......etc KWA SIKU
     
  17. a

    abam Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jamaa amakweli nimejiliwaza kwa muda hayop ndio maisha.
     
  18. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo pesa za Zimbabwe au Somalia!?
     
  19. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nina hamu ya kumjua Vault Custodian anayeruhusu hizi pesa chafu kuendelea kukaa kwenye Vault wakati kule BOT kuna wachomaji wanakaa tu bila kazi.
     
Loading...