Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jikumbushe st. margaret Marangu Girls

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Joyceline, Jan 16, 2009.

  1. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza nadhani kwa wote waliosoma st. Magret wanakumbuka jinsi tulivyolima mashamba na kung'oa visiki vya kahawa.
    Je mnakumbuka tulivyokuwa tunacheza netball na Ashira Girls wanatufunga tunawazomea tunawakimbiza na makele.
    Mnakumbuka mto chapadindi siku ya shida ya Maji tunaenda kuoga wanafunzi wa olaleni sec wanatukimbiza.
    Ha ha jirani zetu Marangu sec wasichana tulikuwa hatupatani eti wanasema tunawaibia wanaume wao.

    Manamkumbuka Mwalimu mmoja hivi nimemsahau alikuwa akijua umejificha uvunguni anamwaga maji,
    Mankumbuka tunaiba mahindi tunayachoma kwenye jalala kwenye matakaataka (bila kutoa maganda lakini)
    Manamkumbuka heardmaster mwl. barati akitooka kulewa hata saa 8 usiku anatuamsha anatuambia tulale salama anafungua barua zetu anazisoma ananza kutuponda
    Lakini na mkumbuka headmistress Mary alipofika tu akatunyoa nywele huyu mama alikuwa na roho mbaya san sijui sasa hivi yuko wapi

    Lakini ilikuwa raha sana tunakumbuka
     
  2. D

    DURU JIPYA Member

    #2
    Jan 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maji yalikuwa baridi sana!
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hiyo shule yenu si ni ya utakatifu(St)? kumbe nyie ndio mnaotupa shida vigangoni mwetu kumbe mlianza zamani.......
    anyway,ulimaliza mwaka gani? panfriend wangu alisoma hapo
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mliungua wote?
    unamaanisha penfriend au?
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arrrrg.......
    Nyerere alitukazania tujifunze kiswahili huku yeye anamwaga ngeli haya ndio madhara yake...............
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Joyceline

    ulisoma mwaka gani hapo st.margaret?

    nikikumbuka kile kilimo kama vile tulikuwa tunasomea agriculture, huh!

    mwalimu Makaka ulimkuta? yupo wapi siku hizi?

    shule za moshi/arusha zilikuwa na changamoto sana..boarding lakini unakuwa mkakamavu.

    nakumbukia mchakamchaka.
     
  7. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo belinda

    nakumbuka sana tulivyokuwa tunalima, kila mtu anakatiwa robo eka apalilie mwenyewe ukikutwa umeajiri mwanakijiji unakatiwa robo nyingine,

    mchakamchaka kiboko tulikuwa tunakimbia tukifika njiani tunarudi tunasema tumekutana na kibwengo, boarding raha sana.

    Mwl . Makaka nasikia alienda kujiendeleza ila sijui wapi

    wewe ulimaliza mwaka gani?
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Yes, mambo ya vibwengo usiku we acha tu ila ni kumbukumbu iliyobaki maishani mwetu.

    mimi sikumaliza pale. nilihama mwaka 1997 kutokana na sababu fulani hivi.

    nawakumbuka madada wa wakati huo kama Siah(Head girl), Vivian(anafanya ifm sasahivi), Dinah(anafanya itv) na wengineo.

    Jamani maji ya kuoga yalikuwa baridi sana. na lile duka letu,ukinunua soda ulikuwa unajisikia sana maana zilikuwa adimu.

    kasheshe kuvuna kahawa kila jioni ukichoka unachanganya na mbichi ili mradi ndoo yako ijaye ukapumzike then uoge na kwenda kusoma.

    wakati ule alikuwa mkuu wa shule wa kike, jina limenitoka.
     
Loading...