Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jikoni sauti haisikiki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tangopori, Jul 7, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    [h=6]Bakari ni house boy mara nyingi huiba wine ya boss wake na kisha kuongeza maji kwenye chupa ili boss asigundue.mara kadhaa boss alihisi ladha tofauti anapokunywa wine hivyo kuhisi kuna mchezo mchafu alihisi tu bakari anahusika.ilikuwa ni bahati tu alimvizia na kumbamba bakari akichakachua wine,kwa kuwa mkewe alikua anamtetea bakari,ili kumthibitishia mkewë kuwa bakari ndo culprit,boss alianza kwa kumuuliza bakari maswali siku hiyo bakari alikua jikoni,boss na mkewe walikuwa sebuleni.

    BOSS:bakariiii!
    BAKARI:naam baba!

    BOSI:nani anakunywa wine yangu?
    BAKARI:kimyaaaa hajibu kitu
    BOSI:bakariii!
    BAKARI:naam baba!
    BOSI:nauliza nani anakunywa wine yangu halafu anajazia majiii!
    BAKARI:kimyaaa,bosi akaamua amfuate hukohuko jikoni

    BOSI:kwanini nikikuita unaitika,nikikuuliza unanyamaza?
    BAKARI:baba huku jikoni ndo kulivyo,unasikia jina tu likiitwa lakini maneno mengine husikii na kama huamini baki jikoni mi niende sebuleni!bakari akaenda sebuleni akaanza kuita!

    BAKARI:babaa!
    BOSI:naam bakari!
    BAKARI:saa 6 usiku huwa unaenda kufanya nini chumba cha house girl?
    BOSI:kimyaaaaa!
    BAKARI:baba babaa!
    BOSI:ndio bakari!
    BAKARI:nauliza hivii,chumbani kwa house girl saa 6 usiku hua wafuata nini?
    BOSI:kimyaaaaa!
    Bosi akatoka nje bakari huku jikoni kweli husikii kitu zaidi ya jina!dah!
    [/h]
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    tehe tehe una ugomvi na watu wewe
     
  3. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha haaaaaa
     
  4. s

    sapaka Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i like it.giv us more!
     
  5. c

    chen Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mnabore sana nyie mnao rudia rudia mada ambazo zilisha wekwa humu
     
  6. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiii mi skuiona ni nzur sana
     
  7. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiii mi skuiona ni nzur sana
     
Loading...