Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jikoki na tigo-hyundai za voda mchanga wa macho watanzania-watchout

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kama utaweza kujilimbikizia hizi senti unazotuma kwenye jikoki,mkoko nk na mwihso wa mwezi ukamtumia mama yako mzazi akaitemea mate ile simu akika utakuwa umebarikiwa zaidi
    hawa jamaa wako kwenye biashara wanafikiria jinsi ya kutuibia wanaishia na majina ya ajabu ajabu kwenye promotion zao

    ukiwa kama mtanzania kuwa macho acha kudanganywa na haya makejelei ya uko mwanza,uko mwebni,uko songea ...watasema wanayoweza jiulize unatumiwa msg ati umechaguliwa kuingia kiwenye shindano la mkoko tuma ........sh 550 ,,kwa niniw asiawaachie watu watume

    watch out
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wiiiizi mtupu yaani hata sitaki kusikia wiiiizi mtupu
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    soko huria hiyo baba utaki usicheze ila watu wanapata hiyo ni bahati nasibu hiyo
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    This is UN-Acceptable
     
  5. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ukituma wanaketea SMS ingine wanakuuliza swali ukijibu wanakula tena 550. kuna jamaa yangu walikula 7000 waizi sana hawa voda
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Haya yote tunajitakia wenyewe, hivi unategemea hizo Hyundai zinanunuliwa na nini kama sio pesa hiyo ya promosheni!
     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nilipokea ujumbe kuwa nimebahatika kychaguliwa na nikatakiwa kutuma SMS. Nilipo-ignore eti wakanitumia wito wa mwisho kunibembeleza kutuma SMS. Nimegoma. Najua ni wizi wa aina fulani hivi unaoruhusiwa kisheria - bahati mbaya. Mi siamini kufanikiwa kupitia bahati nasibu. Watanzania tuamke na hawa wezi wa kizazi kipya!!!
     
  8. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi haya mashindano ya kampuni ya simu sishiriki tena kwenye laini ya voda miaka 2 ilopita walitaka uchague kati ya miss Tanzania nani anamvuto na atakaetuma nyingi atashinda 10m nikatuma mara 200 alieshinda alituma mara 115.Kwenye Hundai ya Zantel nina pointi 3,000,500 najuwa gari litaenda visiwani wizi mtupu!!
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Juzi anko wangu(Mzee kiasi) alinijia nyumbani usiku kwamba ametumia sms na Vodacom kuwa ameshinda hyundai.
    Kuja kuichek hiyo sms, Lol!
    eti " Hongera imetokea jina lako limebahatika kuingia kwenye shindano.................."
    Walimchanganya kweli anko wako.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    do you mean this is United Nations acceptable au una maana haikubaliki?
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Aisee mpe pole huyo mzee! Najaribu kuimagine jinsi alivyokuwa excited halafu ukamwambia hamna kitu.
     
  12. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh, huyu Anko wako hajatulia wala usiwalaumu Voda.
     
  13. M

    MathewMssw Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilijaribu kufanya hesabu ndogo nikakuta haya makampuni yanapata faida kubwa sana kutoka kwa walalahoi! hebu tuchukulie mfano kutoka voda wanacharge 550 kwa kila sms ukichukulia wateja 2,000,000/= wanapata 110,000,000 mfano lila gari liuzwe 10,000,000/= inamaanisha wanapata faida ya milioni 100,000,000/=. Duh huu nao ni ufisadi?
     
  14. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana dogo wangu akanijia kuniomba nimwongeze pesa ili akanunue vocha kwani Vodacom wamemwambia kuwa anakaribia kuipata Hyundai, Kuicheck msg inasema "Songa uendelee Hyundai toka Vodacom inaweza ikawa yako ndani ya masaa machache yajayo", nlibaki kucheka tu na kumtuliza munkari, maana alishaniona nam-bania Hyundai yake.
     
  15. S

    SUYA Senior Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nakereka sana na hizo sms za makampun ya simu kwani jamaa wanawaibia watanzania maskin kwa kuchezesha kamari zao za dili
     
  16. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena hizi za voda ndio zinaudhi kabisa maana wakikutumia ile ya kwanza hata kama hujajibu ile mashine inakupongeza kwa kuisogelea bahati! Kabisa inaonyesha jinsi wanakula hela ya wasioelewa...poor Tz maisha bora kwa kila mtanzania. Mnachangia kampeni za watu kijanja...maana zile sms za kuchangia kampeni mmeacha!
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    du......voda wameshindwa kushindana na tigo wanaamua kuwaibia watz kirahisi tu.............bora tu 2sicheze hiyo michezo ya bahati nasibu
     
  18. l

    longolongo Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna mtu anajua jinsi ya kujitoa kwenye ile promotion ya ZAIN ...nimechoshwa na SMS zao.... :frusty:
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanawakamata watanzania wenye uroho wa kutaka vitu vya mtelemko.
     
  20. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wananchi akili kumkichwa sahivi....
    Hakuna cha bahati nasibu wala nini!
    Thubutu,eti shinda nyumba ya 100m kwenye himaya yako,bureeee,unachotakiwa ni kutuma namba yako ya usajili utakua umeingizwa kwenye droo!Amka mtanzania!!!Mi naamini washindi wanaandaliwa tu.Kitu chenyewe wanachotumia kuchezeshea ni computer,si unaweka settings tu mambo yanatiki!!!
    Tena hiyo bahati nasibu ya voda ndio sitaki kuisikia kabisa,wanakula tu hela za watu...wanatuma maswali marahisi halafu wanakuhamasisha uendelee kucheza...!
     
Loading...