Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiko linalotumia mafuta/oil chafu linatakiwa (maelezo kuhusu upatikanaji wake ni msada muhimu)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mayome, May 31, 2012.

  1. mayome

    mayome Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :bange:Hi, wanajamii.

    Natafuta fundi wa majiko yanayotumia mafuta machafu/ oil chafu na yale yanayotumia makaa ya mawe kwajili ya matumizi binafsi. kwa sasa nipo mbeya mjin lakin nitakua tayar kuyafuata popote yalipo. Nahitaji majiko yenye uwezo wa kuchemsha lita 200 hadi 500 kwa mara moja

    naomba msaada wa mahali yanapopatikana au mtu/kampuni inayotengeneza kwa kunipa: namba ya simu, email adress, physical adress etc

    mwenye maelezo anitumie privete masage au email: semkiwarama@yahoo.com

    AHSANTEN.
     
  2. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Teknolojia imekua! Subiri wanaofahamu watakujulisha wapi utayapata but feedback muhimu ili nac 2yanunue.
     
  3. mayome

    mayome Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hakuna shaka Mr dulah B, tutajulishana mambo yakiwa ok!
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    JARIBU KWENDA WIZARA YA SAYANSI NA TECHINOLOJIA wanaweza kuwa na information za huyu mtengeneza haya majiko, kuna kipindi nilionana nae Arusha kwenye maonyesho na alinipa Business Card yake ila nisha ipoteza, na alisema ana pata sapaoti kutoka hiyo WIZARA so ukiwacheki huko wanaweza kukupa information za kumhusu huyu mzee, make walisha wahi hata kumtunuku CHETI
     
  5. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    wasiliana na mdomewo hii ni kampuni yake anapatikana ngoja nitafute namba yake
     
  6. mayome

    mayome Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mr/mrs hugo chaves fanya hivyo bwana hii kitu ina husika sana sana!:lock1:
     
Loading...