Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiko la shamba halichaguwi kuni

Discussion in 'Jamii Photos' started by Falcon, May 24, 2012.

  1. Falcon

    Falcon JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapo sikia na kuona mijitu mizima iliyokwisha zao inatowa magari na harama nyingine kwa kabinti kama huyu alimradi tu shoka lifanye kazi yake ,kuna uwezekano anayowafanyia hata kwa wake zao au wapenzi wao hawafanyiwi.au hawapewi fursa ya kufanya. mfungo wa pakacha.JPG
     
  2. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo Jiko lenyewe liko segerea sasa hivi kuni litazichagulia wapi?
     
  3. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni tabia ya uzinzi tu walio nayo wanadamu wake kwa waume hakuna cha kufanyiwa nini wala nini!
     
  4. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni tabia ya uzinzi tu walio nayo
    wanadamu wake kwa waume
    hakuna cha kufanyiwa nini
    wala nini!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata kufundwa hajafundwa. Kama kina nanihii.
     
  6. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katoto haka bwana!!! gerezani kule kazi wanayo, maafisa na nyota zao wanoe mapanga tu!!
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    wataosha rungu mpaka baaas
     
  8. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    huko sege kuna chelewa za nyama ( vidole)
     
Loading...