Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiko la kuchomea nyama

Discussion in 'Matangazo madogo' started by i411, Sep 13, 2012.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi,

    Nna mtu wangu wa karibu anahitaji jiko la kuchomea nyama lile ambalo kwa juu lina kama mfuniko na outlet ya kutolea moshi.

    Nawakilisha
     
  2. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Kama upo Dar nenda Kariakoo eneo la gerezani viwanda vidogo pale utapata au opposite na ubalozi wa marekani
     
  3. i411

    i411 JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante sana Mkuu, una-idea ya bei yake
     
Loading...