Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji lazidi kusafishwa, Mambo ya Dar haya...

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Oct 9, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    GARI LA USAFI LIKISAFISHA BARABARA YA OHIO,KATIKATI YA JIJI LA DAR ES SALAAM.​


    Unaona SIO LAU pekee... KILA MTU ANAWEZA!!!
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Bora aiseeeeeee

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Na yale mauchafu yanayorundikana kariakoo sokoni je?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Lije na kwetu mbagala.

    Maisha bora kwa kila mtanzania-jk
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hii ni kampuni ni ya Lawrence Masha! imepewa tenda ya kuzoa uchafu.
     
  6. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwanza waweke trash bins in all corners of the city, bila hilo itakuwa just a show off
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Aisee!!
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sasa ccm watakosa wa kuwatangazia kofia na matambara yao maana wale wamama-chokambaya wanaofagiaga barabara wakiwa wametinga flana za magamba watafulia.
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kweli aisee, tunalihitaji sana hata sisi huku mavurunza
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mrembo,

    Najaribu kujiuliza "trash bins zilizopo tumezitumiaje?"
     
  11. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ivi zipo?

    zijafika mjini mda kidogo. ila what i remember zilizokuwepo ni chache.
    pia watu ni watukutu sana, inabidi jiji liweke askari wa usafi na watoe elimu, taratibu watu watazoea

     
  12. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni kwa mjini tu au hata kwetu uswazi ?! huku Mwanaghati hatujui hayo mambo.
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo kazi ya kufagia barabara( Barabara ya Ohio) naona watakuwa waikifanya kutwa nzima! Kwani pembeni ya barabara hiyo naona ni kuna mchanga wa kumwaga!
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    safi sana hapa sasa tunaanza kuelewana na bado gari la maji
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Gari la maji kwa shughuli gani?
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hii nchi inaufisadi mkubwa sana, umnataka kuniambia kuwa Jiji haliwezi kununua haya magari au ndio kupoeana ulaji? Ndio maana Kazi kwenye Idara za Serikali zinadorora kwa mambo kama haya ya kupeana tenda za kipuuzi kama hizi
    .

    Hospital hazipewi dawa, Shule za serikali elimu inashuka kwa kutegemea viongozi mafisadi wanapoa staafu wanaanzisha miradi ambayo ilitakiwa kufanywa na serikali. Hii ni AIBU kwa Taifa
     
  17. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnashangilia Ufisadi wa viongozi mafisadi? wanapokuwa serikalini hawafanyi haya mambo yanatotakiwa kufanywa na serikali, kumbe wanajiwekea miradi ya kuja kufanya ufisadi tena na kuzitafuna pesa za walalahoi.
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This rot has been going on in the CCM for years already now. The CCM is riddled with thieves whose aim is stealing tax payers hard earned money. Until the day that we have voters literally holding politicians/thieves accountable the situation can only get worse. Burning tyres and blocking roads is a stupid response to addressing corruption/service delivery.

    The Tanzanian People we should learn to punish corruption infested political parties like the CCM at the voting booth. Wake up Tanzanian people this Corrupt Government of CCM it need to be remove!

    It is also incumbent upon the citizenry and business to desist from corrupting the tender processes, because in the end the entire country loose and a small number of greedy individuals make millions on the back of the poor

    The CCM is not the future of the country. We should stop obsessing about the CCM.


    We need Government to deliver to the people, they must stop manipulate the system to enrich themselves

     
  19. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Barabara itasafishwa baada ya muda kidogo mchanga utarudi, kwanini tunapojenga barabara tusiweke kauzio kadogo ka zege ili kuzuia mchanga usiingie barabarani...,
     
  20. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hayo magari yapo mangapi kufanya usafi katika jiji chafu kama Dar es salaam?Kwanza huu ni upuuzi maana barabara nyingi zina michanga pembeni hivyo kufanya kazi ya kufagia kuwa ni ya kila siku
     
Loading...