Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji larindima! Mnyika afunika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzania Mpya, May 24, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ushindi wa Mnyika umefurahisha, na kuonyesha kwamba ulikuwa si ushindi wake au wa CDM tu bali wa wengi, umati wa watu waliandamana toka Mahakama Kuu hadi Kimara!

    Kwa kweli Mnyika na CDM wamefunika Jiji.

    Pipooooooz!
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Watakuambia Dar ni ya ukanda wa kaskazini
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona maeneo ya Mwenge na Mikocheni hatujasikia mlindimo huo nawe umesema ni jiji zima?
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Magamba wana upofu watasikua wapi?
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii kimara na hiyo mahakama vyote viko kaskazini
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu tumbiri Leo sijakuona jamvini
     
  8. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Picha plz!
     
  9. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtakufa kwa kihoro tu nyi subirini.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Halafu jaji ni mdini Kama mtei na wote wametoka kaskazini hata mkutano wa jumamosi unaofanywa jangwani magamba Wanasema ni kaskazini mwa dsm
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,044
    Trophy Points: 280
    safi sana..hawa jamaa walisoma upepo wakaona ya LEMA yasije yakajirudia mikoa ya pwani yoote ikageuka NGOME YA CHADEMA...ila moto wa petrokl ushawashwa kwenye nyasi kavu...
     
  12. h

    hans79 JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pwani ya bagamoyo nayo inabidilika labda Tabora
     
  13. h

    hans79 JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pwani ya Bagamoyo nayo inabidilika labda Tabora
     
  14. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Uongo mwingine wala hauna rutuba kwa chama....hayo maandamano yalipitia barabara gani?! Mishemishe zangu zipo Mtaa wa Ohio; mtaa ambao hutumika sana kutoka na kwenda mahakama kuu. Na nilikuwa pale tangu saa 2 asubuhi hadi saa 11 jioni!!! Mie hayo maandamano mbona sikuyaona zaidi ya Pick Up moja ambayo ilibeba wafuasi wa CHADEMA? Walipitia Kivukoni Front hadi Morogoro/or Azikiwe hadi Bibi TT au walizungukia Ocean Rd?
     
  15. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nadhani ipo nyuma ya kibosho pale kwa mzee shayo
     
  16. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hongera sana mkuu. Kimeeleweka!
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,425
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Hata makengeza nayo ni macho.
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Ile kesi imeamuliwa kihaki kabisa na wakikata rufaa ujue wanaogopa kivuli chao wenyewe!!yule mama amechemka hata kuomba ubunge ubungo labda angeenda sehemi ingine na pia amekosea timing,kwa magamba si sasa labda miaka 5 nyuma kwa sasa gwanda tu litatesa mijini ambako mwamko si ule wa uoga na zamani tena!!wajipange sana maana 2015 watamwagiga wengi sanaaa
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lazima mtakuwepo kwa maana mmetangaA loh
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watu wana mapenzi mabaya hivi Jiji la Dar es Salaam linaweza kurindima sababu ya Mnyika, kwanza kuna watu wengine hata huyo Mnyika hawamajui.
     
Loading...