Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji la Mwanza limeizidi Dar es salaam...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sexologist, Jan 24, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa jiji la Mwanza ni zuri kwa mwonekano wa nje na ndani kuliko Dar es salaam.. Ni mahala pazuri sana kwa kuishi na kufanya biashara ni kutokana na kuwepo kwa hali ya hewa murua na miundo mbinu iliyoboreshwa vilivyo.. Hakuna jam kubwa sana barabarani japo magari ni mengi sana.. Mitaa yote inafikika kwa urahisi sana ukiachana na baadhi ya maeneo ya milimani.. Watu wake ni wastaarabu sana na very cooperative sio kama waswahili wa Dar.. full usaniii.. Kifupi mji umepangiliwa vilivyo..

    Nawakaribisha wote kuja kutembelea jijini Mwanza. ISHI, WEKEZA na STAREHE.
     
  2. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndio maana mbunge wako anaishi dar...
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    unamaanisha jiji la Mwanza ni kubwa lakini bado halijajengwa na kuwa na wakazi wakutosha. Kwa mwaliko huu wahamiaji tukimiminika na kujaza jiji lenu msitufukuze.
     
  4. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo sio maana!!! Coz kama Mwanza pazuri hawezi kuishi Daa..
     
  5. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kubwa na ni zuri sana... Wakazi ni wengi pia... Ila bado tunawakaribisha... Unachokipenda kipo.
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi dar ni jiji?? Mi naona uchafu tu na uswahili...lol!!
     
  7. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa kwa nini anaishi dar.....
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aisee!
    Ujue MOSHI ni kubwa, pazuri kwa mazingira na hali ya hewa, tena kuna nafasi kuliko DAR
    Nawakaribisha nyote
     
  9. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jina tu linajieleza.
    DA SLUM!
     
Loading...