Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji la Mwanza halina umeme siku ya tano leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Finest, Aug 19, 2011.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimeongea na ndugu jamaa na marafiki zangu wanasema ni hali ya kusikitisha iliyoko katika jiji la Mwanza na siku ya Tano kama sio wiki sasa hawajauona umeme, maisha yanazidi kuwa magumu waliokuwa wakifanya biashara ya samaki wameacha hawajui hatma itakuwa nini hawawezi kumudu kununua mafuta kwani nayo yamepanda bei, wengine wameingia hasara kubwa kutokana na umeme kutokuwepo muda wote huo.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    si waandamane!!!
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mi ninavyojua, kulikuwa hakuna umeme lakini ile jana mchana waliurudisha!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    C mwanza tu huku moshi mara chache sn lbd kwa wiki mara 2 umeme unawaka sa 7 uciku sa 9alfajiri unakatika, yani maisha yamekua magumu magumu magumu hayaelezeki! Cijui ni kwanini watz ni wapole namna hii. Kilichobakia kwa wa tz ni kufa kwa shida sbb ya upole we2
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    naona baada ya mh Wenje kuhoji bungeni, wakaamua kuurudisha, lakini kabla nilimsikia manager wa Tanesco mkoa wa Mwanza kupitia kiss fm akisema tusubiri baada ya miezi minne! Sasa nashangaa hizo MEGAWATT wametolea wapi!?
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    kosa la wakazi wa jiji la mwanza ni kuikataa CCM - sasa wakae gizani ili liwe fundisho kwao.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    What are you trying to insinuate
     
  8. m

    mareche JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapa arusha maeneo ya kwa morombo mbauda siku ya tano tangu j 2 walipoukata jioni mpaka leo hakuna ula mjini unawaka sasa sijui wanazani ss hatuna kazi na umeme hofu yangu waizi wataongezrka wito kwa serikali na tanesco wajaribu kubalance kidogo hata huku tupate
     
  9. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema hawaogopi kukaa gizani- Bora kuwa gizani kuliko kuendelea kuwa chini ya utawala wa CCM.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ndio Tz hii bana,kuweni wapole tu.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hali ya mwanza inatisha kila mtu analalamika suala la umeme hivi nini mpango wa tanescoa na ngereja akisaidia na mkuu wake wa kaya???
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Kama tunafika mahali ambapo suala la Umeme linafanywa kuwa la Kisiasa zaidi basi tunahitaji maombi.
     
  13. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu haujarudi.Jana kupitia Star TV habari kwa kina Wananchi walikuwa wanalalamika sana.Jiji limebaki na 4 MW ambazo zinatumika hospitali za Bugando na Sekoutoure tu
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mzee wangu,
    Hebu Assume Wananchi wenye Jazba wa Mwanza wanaandamana mpaka wanafika mahali kwenda kuchoma moto miundombinu yote ya kusafirisha na kuzalisha Umeme na kuchoma moto ofisi za Tanesco Mwanza, Nini kitatokea baada ya hapo???
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aiseeee!!!!!!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wanasubiri Bajeti ipitishwe halafu turudi square 1
     
  17. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tumezoea kuorodhoshewa miradi na Ngeleja kila wakati.Kwa jinsi wabunge walivyokuwa wanagonga meza wakati bajeti ya nishati inapitishwa tungetarajia mgawo ungekoma lakini wapi.Ni mateso matupu chini ya magamba haya.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hasira za kukataa kupitisha bajeti ya kipindi kile, vile vile najaribu kufikiria kama wanaingiza siasa kwenye suala hili especially huko Mwanza watazidi kuumbuka
     
  19. k

    kiloni JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida ya watawala wauaji hawajali kutoa adhabu hovyo hovyo. hata bei za mazao hushushwa ili kuadhibu waliowakataa.
    Biashara: "Ukitaka kufaulu kwenye biashara uwe mwanaCCM" Sumaye mjini moshi 1990s!
     
  20. N

    Nsengimana Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha tupate fundisho,2015 tutajua nini cha kufanya!Ila kwa wakazi wa mwanza poleni sana,ila mnae kamanda wenje japo magamba wanamziba mdomo bado yu nanyi!Wakibana sana ni kuingima mtaani.
     
Loading...