Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji la Mbeya vs Night Clubs | Uchangudoa | Daladala Mbovu | Promosheni | Mikutano

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba_Enock, May 10, 2012.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Baba_Enock yupo jijini Mbeya...

    Kila baa ni "Night Club"...! Hii "Shaba Pub" ni zaidi ya "Night Club"

    Kila baa ina madada poa wa kumwaga..! Mbeya Carnival inaongoza (imepekana na Chuo Kikuu fulani)...!

    Daladala zote ni mbovu...!

    Makampuni yote makubwa yako kwenye "promosheni" za bidhaa mbalimbali...! [Mwenge wa Uhuru unawashwa hapa pia]

    Mikutano ya hadhara kila mahali

    Karibuni Mbeya - Nimefikia hapa "Blue House"....

    Ndaga Fijo
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kufika Mbeya.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    rudi na mchele
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Blue House Uswazi sana tafuta Guest za maana Baba Enock... zipo nyingi nzuri haswa hapo Soweto.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hongera?
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tusker Bariiiiiiiiiiiiiiiiidi

    Uswazi ndiyo kwetu...!
     
  7. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwenye daladala watu wananuka badala ya kunukia,iyo ndo mbeya bhana.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Shida ya hiyo Blue House kila siku Police lazima wacheck wageni haramu. FULL KUAMSHWA USIKU!
     
  9. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    uko pande zipi mkuu?hebu jioni tukishatoka kwa mkoloni njoo sehemu/hoteli ya J.M hapa kama unaenda tunduma(kama unapenda utulivu lakini0!
     
  10. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbeya hakuna dala dala...
     
  11. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    lolz...
     
  12. S

    Starn JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna nini
     
Loading...