Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji la dubai wakati wa usiku

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 12, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duuuuuu!!! Kweli wenzetu wanaishi, siyo mchezo. ****** wetu hapa sijui anasemaje?
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    watugawie umeme basi......
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Itabidi tuende kwa Babu wa Lolilondo aombe dua ili viongozi wetu wawe na imani ya kutupatia umeme na matatizo ya umeme wa mgao yaishe tena tehteheteheteh
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahah duuhh
    wazani kikombe cha babu kitasaidia
    kweli tatizo la umeme?
    ni aibu kwa kweli tuna vyanzo
    vingi vya kuanzisha umeme ...
    umeme ulitakiwa usiwe shida kabisa TZ...

    Anyway napenda kuamani kila kibaya
    kama kilivyo kizuri kina mwisho wake ..
    sante..
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dubai usiku kunawakawaka but still kimji kidogooo,
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Dubai bana. Si mchezo. Tatizo letu TZ ufisadi umefurutu ada, hatufiki popote mpaka kiama kifike. Lol.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kile kikombe cha Babu wa Lolilondo kuwa ni kidogo, lakini ningelikuwa mimi ndio Babu wa Lolilondo kila kiongozi anaye kuja kwangu ningeli muombea Dua awe na Mapenzi na huruma juu ya Raia wake anaoishi nao na ingelifika kwa Muhusika Muheshimiwa

    Waziri anayeshughulikia masuala ya umeme hapo nyumbani nae pia kuombea Dua na Babu ili awe na imani na huruma na Mapenzi juu ya wananchi wake kwa jinsi wanavyoteseka na matatizo ya umeme ningemuombea dua huyo Muheshimiwa Waziri anayeshughulikia Masuala ya umeme, ili amalize tatizo hili la umeme wa mgao hapo kwetu Tanzania, hususan katika jiji la Dares-salaam.
     
  9. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    DUbai mbona mjukuu...nenda Tokyo ndiyo utajua bongo ni city ya karne ya ngapi
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [HR][/HR]
    [​IMG]




    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]
    MUSCAT AIRPORT MPYA. JE AIPORT YA DARES-SALAAM IKOJE????????
     
  11. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Utasikia wanasiasa wetu wasinziaji wakubwa bungeni wanasema, "Tanzania imepiga hatua kubwa za maendeleo, lakini wapinzani wanabeza..." Sasa hawa wenzetu wa Dubai wenyewe wataseamje kwa hatua waliopiga?
     
  12. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Kweli mkuu,tatizo lililopo nchi yetu kubwa mno mikoa 31 wilaya 100 na kitu,watu milioni 40 na ushee,makabila 120 na ushee,ndio maana kuna sehemu akufikiki tangu tupate huru takriban miaka 50,sehemu kama mtwara tungewaachia msumbiji,ruvuma tungewaachia malawi,kigoma tungewaachia burundi,mbeya tungewaachia zambia,mara tungewaachia kenya,kagera tungewaachia uganda nadhani tungekabiliana na changamoto zilizopo
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mi nimependa hiyo bara bara mazee five lane unategemea foleni itoke wapi? Kwa nin tusiwapeleke magamba wakasafishe macho huenda wakirudi watakuwa na akili nzuri?
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Una utani mbaya wewe.
     
  15. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Compared to?????
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
     
  17. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona bado naona maluweluwe? ni dunia hii hii?
    Duh! Mungu irehemu Tz.........
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Na zaidi ya hapo hata picha hii inaonekana imepigwa kutoka kwenye gari iliyokuwa kwenye barabara ya juu. jamaa kweli noma
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,112
    Trophy Points: 280
    Nenda LA...nenda NYC.....hapo ndo utajua maana ya jiji ni nini
     
  20. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nasikia Kigoma itakuwa hivi kabla ya 2015.
     
Loading...