Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji la dar litakuwa hivi baada ya miaka 100 ijayo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Feb 7, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mh. Rais JK kishaagiza viongozi wa Manispaa za Dar kuangalia uwezekano wa kujenga barabara za juu kwa juu (Fly Overs) ili kupunguza msongamano wa magari. Siku moja jiji la Dar linaweza kuwa na sura kama hii?
     
  2. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is not growth is maxmization of coplexity. We just need to go green less cars and more of online mode of work
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ni mawazo bora. Lakini jinsi Mtanganyika alivyo, bado tuna mwendo wa karne kadhaa.

    Wakati wenzetu watakuwa wanatumia Helikopta kwa kila familia, sisi ndio tutakuwa tunageuza Mandela Express kuwa fly over pale buguruni na ubungo mataa.
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    HIGH rise buildings coming up at Kariakoo in Dar es Salaam pose great risk since the structures are very close. In the event of fire, it can spread fast in the area and lead to colossal damage. (Photo by Yusuf Badi)
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,062
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    In this case we should prepare for impacts, God bless dar es salaam, God bless Tanzania
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Planning na uendelezaji wa Dar ni hatari tupu. tushukuru hatuko kwenye ukanda wa earthquakes manake siku tetemeko litokee, balaa! as said by Ruta, siku moto utokee na hawa fire fighters wetu tulionao, hakika ni janga linalosubiri kumshukia Rais atakayekuwa madarakani waqt huo
     
  7. blackdog

    blackdog Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    speed yetu bado ni ndogo sana ,na plani zatu zinaupungufu mkubwa labda tujengewe miji yetu.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    lol...
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    itatisha.
     
Loading...