Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji la Dar es Salaam na kero ya usafiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, Jun 4, 2010.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kwa kero hii ya usafiri katika jiji la Dar es Salaam tunaweza kweli kuendelea?
    Kila siku inanichukua masaa manne hadi matano kwenda na kurudi kazini. si mimi peke yangu bali walio wengi wanakerwa mno na usafiri wa Dar es Salaam.
    Tunaweza kujiuliza maswali machache tu kama vile: je,watu wanaotumia usafiri huu wanazalisha kiasi gani na je, ikiwa kusingekuwa na kero hii hali ya uzalishaji na utendaji ingekuwa vipi? Je,mafuta yanyoongezeka kwa magari kukaa barabarani ni kiasi gani na yanaliingizia taifa kiasi gani cha hasara? Mtu akiweza kukokotoa mahesabu vizuri kabisa anaweza kugundua kuwa taifa linapata hasara kubwa kuliko fedha zinzopatikana kutokana na kuuza mashirika yetu. ingawa watanzania kwa ujumla wao wana kero nyingi lakini la usafiri katika hiki kitovu cha biashara na uchumi limezidi.TUNATAKA WALE WOTE WANAOTAKA UONGOZI WAELEZE PASIPO SHAKA NI JINSI GANI WATAVYOKABILIANA NA VIKWAZO VYA MAENDELEO KATIKA TAIFA LETU. KWA DAR, KUBWA NI USAFIRI!
     
  2. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hii ni sera tayari umetoa Mzamifu, jamani tukitumieni kama kipimo cha kuwapa kura zetu.
     
Loading...