Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji la Dar es Salaam ...Majengo safi....lakini.....!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpasuajipu, Apr 2, 2011.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    DSCN22840002.JPG

    Mandhari ya jiji la Dar ukiwa unaingia bandarini kutokea Zanzibar. Kwa mbali mji unapendeza, lakini bado ipo haja ya kuweka mji katika mazingira ya usafi.
    Hapo ndipo tulipokwama, usafi wa mji hakuna, hali ni mbaya sana ndani ya miji yetu.:angry:
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    lovely,
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nani aweke mji safi, watu wakijenga koholela bila mpangilio Rais na PM wanasema wasibugudhiwe na waziri anayehusika anakemewa hadharani unategemea kuna usafi hapa!?.
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nani aweke mji safi? wakati miti na maua yakipandwa watu wanakanyaga? nani aweke mji safi wakati wabongo tukitafuna biskuti tunatupa taka ovyo? nani aweke mji safi wakati barabara zote zimegeuzwa soko k'koo? it begins with you.
    Huu mji kuna mitaa ni total chaos: mitaa yote ya kariakoo ni chaos, epecially on sundays! utapaki wapi? utapita wapi wakati kila unapokanyaga pana ama mguu wa mtu ama kigenge cha mtu!!!
     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    usafi ukianzia majumbani ndio mtafanikisha na jiji lenu.njooni mwanza mpate semina elekzi ya usafii
     
  6. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
Loading...