Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji la dar es salaam kuwa chafu tatizo nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kajumula., Jul 11, 2012.

  1. k

    kajumula. Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KILA KONA YA JIJI LA DAR ES SALAAM, ni uchafu, uvundo na harufu mbaya...je tumekosa ubunifu ni jinsi gani tunaweza kutatua tatizo hili? je ni uzembe wa viongozi wetu au? mbona kuna vikao vingi vinafanyika ndani ya jiji na manispaa... inamaana tatizo la uchafu kwa dar huwa alizungumziwi? je wamelizika sana kiasi hicho? je nasisi kama wanajamii husika tufanyeje?
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Magari ya kuzolea mataka hamna na hata yakiwepo yanatumika kwa kazi binafsi ,halafu wakazi wenyewe ni wa lolote na liwe hawajali ,na hawa wakuu wa jiji nao ni wababaishaji tu ,maana watu kila pembe wanalipa kodi ,na ipo kodi ya usafi ,hela haijulikani inaenda wapi ! Watu wanatumia risiti feki japo zimefanana !
     
Loading...