Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji la Dar es Salaam Kupata Tuzo Maalum

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amanikwenu, Dec 14, 2010.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kuwa Jiji la Dar es Salaam litapata TUZO MAALUM hivi karibuni kwa Kuwa JIJI CHAFU ZAIDI DUNIANI. Furaha Iliyoje.....
     
  2. m

    matambo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    thibitisha kuwa ni chafu kuliko yote au wapenda tu kujaza posts?
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Picha za Kikwete za uchaguzi zilizochakaa zimeachwa zimezagaa kila kona ya mitaa ya jiji
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa umeboa ndugu yangu....Si sehemu ya majungu hii
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kweli ni chafu jamani! ukweli unauma ila sidhani ni ya kwanza kwa uchafu duniani!
     
  6. A

    Amanikwenu Senior Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukweli ndiyo huo. Dar ni chafu kupita kiasi.
     
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Ushafika Vichochoro vya Mumbai-INDIA?
     
  8. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Umeshatembela majiji mangapi bangusila wewe!! Acha uongo wako hapa. Kazi porojo tu ndo maana kazi wa-tz inatushinda mara ooh nairobi ni safi kuliko dar mara kampala mara sijui wapi vile mlishapita kwenye mitaa nyie? Acha uongo
     
Loading...