Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji inusuruni manzese

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Oct 29, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna habari zilielezwa wakati ule Mfalme wa Pop Marehemu Michael Jackson alipotembelea Dar es Salaam kwamba bila kuficha alisema mji unanuka, baadhi wakamponda kwamba ana nyodo.
    Amini usiamini pita Manzese sasa hivi barabara yote toka stend ya mkoa mpaka Mwembechai kuna harufu kali sana hii inatokana na mfereji uliojengwa pembeni ya barabara kutumika kumwaga maji taka ya vyoo.
    Noma ni pale siku kukitokea magonjwa ya mlipuko, ndugu zetu hawa wataumia na majirani wa karibu. Hivi Jiji hili mnaliona? Hivi cheo cha Bwana afya kilifutwa? wanajamvi hili linawagusa na ninyi?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi ni muda wa kampeni bana...serikali iko likizo ya muda!...lol!:smile-big:

    Bahati mbaya sana kipindi kama hiki mambo mengi yanaachwa holele bila kufuatiliwa!...Arusha kwasasa kila mahali pametandikwa mitumba na mbogamboga, hakuna mtu anayeulizwa, mgambo wameambiwa wasimbugudhi yeyote..ndio madhara ya serikali ya second-hand!
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Paka,..
    ni kweli nguvu zimeelekezwa kwenye kampeni, ila kila baya linaloachiwa litokee sasa kwa kigezo cha kutobughuzi wananchi ili kuwarubuni wanapendwa, madhara na gharama yake ni kubwa sana awamu ijayo. ngoja turudi tena uone mgambo hao hao watakavyokuwa mbogo kuwaondoa.
     
Loading...