Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji chafu na linanuka.....lol

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Jul 11, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Makutano ya Mtaa wa Amani na Congo,Kariakoo.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mtaa wa Nyamwezi na Twiga,Kariakoo.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mtaa wa Twiga
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mtaa wa Muhoro,Kariakoo.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mtaa wa Congo Mwisho,Kariakoo.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mtaa wa Muhoro Kuelekea Mtaa wa Jangwani.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Mto Msimbazi unaopita katika bonde la Jangwani.halafu kwa mbaali naona msela akivua samaki.haya nimewarahisishia kazi sasa.
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hii ndio BONGO kila kitu ni kero tu. halafu juzijuzi nilisikia halmashari ya wilaya ya ilala wamepata magari mapya ya kuzoa takataka, au ndio yanapeleka michanga na kokoto kwenye site zao waheshimiwa wetu?
     
  9. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh naumiss mchicha wa jangwani ngoja nipige simu home waniandalie
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Hili ni eneo la Posta mpya,usoni kabisa mwa jengo la Haidery Plaza ambapo kuna mashimo makubwa sana yaliyokuwa yameandaliwa kwa ajili ya ujenzi wa barabara za chini kwa chini ili kuwezesha kupungua kwa msongamano wa magari katikati ya jiji.
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Hapa ni hii gari likijaribu kupita huko chini kwa chini,lakini kutokana na kwamba mambo bado hayajakamilika fresh,gari hiyo ilikwama hapo kwa muda kidogo mapema leo asubuhi.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Dereva wa gari hilo akimpigia mkandarasi wa ujenzi huo kumwambia kuwa mambo bado hayajakaa sawa katika eneo hilo.
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Baadae Msaada tutani ulibidi uchukue nafasi yake ili kufanya mambo mengine yaende kama yanavyotakiwa.

    HII NDIO BONGO DASLAMAA NA HUU NDIO MPANGOOOO.

     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hivi miaka hamsini ya uhru twasherehekea nini?///////////////////////POVERTY and things poverty can buy....................................
     
  15. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nguvu Muda na rasilimali wanazotumia kufukuza kukamata kuwashitaki na kuwafunga wamachinga zingetumika kwenye usafi huu mji ungekuwa afadhali. Ukienda mahakama ya jiji utakuta kosa la wapiga debe jela mwezi mmoja. Government hospitality at no cost at all, wakati kama wakamataji na waendesha mashitaka wangekuwa na akili wangewapa community services.

    Mkuu, eyesores ziko kibao, just to mention a few, Pitia Railway Station aka Relwe jirani na geti ambalo mabasi ya relwe yalikuwa yanaingilia nia aibu, mwenge nako karibu na kituo cha mabasi, kawe opposite Tanganyika packers Hizi zote ni official dumpsites.

    Halafu mameya wanatembea na mercedes metalic, kwenye barabara zenye kinyesi na mashimo sawa na mahandaki, huku wakifunga vioo vya magari ili wasisikie harufu ya takataka zilizojaa kila mahali mjini. Ambazo zimesababishwa na uzembe wao.
     
  16. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawa viongozi wetu nadhani wakifunga vioo na kwasha AC zao katika magari yao (yenye kuvutia na bei kubwa toka katika kodi zetu),MACHO YANAJIFUNGA AUTOMATICALLY kuona uchafu na ushenzi wote ulio katika TUZIITAZO barabara zetu....

    Kwa wakati tofauti nimeona uzinduzi wa magari mapya ya kubeba uchafu (tokea mwaka jana robo ya kwanza)...Mchango wa magari hayo kiukweli sijauona kama ilivyo kwa magari mapya (wakati yalipotambulishwa kwetu wananchi kupitia vyombo va habari) ya ZIMAMOTO YA HALMASHAURI YA JIJI NA MANISPAA ZAKE
     
  17. Gezus

    Gezus Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    loving the pictures man... i hope you wont mind if i re-use them...
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli nashukuru sana kwa hizi pics,jamani kama hata taka kuzitoa ni kazi je ni nini tunachoweza,eti miaka 50 ya uhuru,kweli tunahitaji kujifunza kufikiri zaidi,kwa wachaga ukishndwa hata kufagia mbenge yako ni aibu,
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndo maana ikaitwa jiji, automatically is just the collection of vitu kibao.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,220
    Likes Received: 5,780
    Trophy Points: 280
    tuwekee picha za ikulu na za bungeni na migari yao
     
Loading...