Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadhari na wizi mpya

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kaliua urambo, Jan 21, 2012.

  1. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [h=6]umezuka wimbi jipya la uhalifu. Unakuta mfuko wa nylon (maarufu kama mifuko ya condom, rambo, plastic) barabarani . Ukiukanyaga tu lazima utapata puncher maana ndani yake kuna kibao kilichopigiliwa misumari zaidi ya unavyofikiria wewe. Ukishuka garini kuangalia kulikoni wimbi la vibaka linakuvamia na hakuna utakachobakia nacho zaidi ya gari maana litakuwa halina upepo baadhi ya Magurudumu.Tujihadhari hasa usiku usipite barabara ambazo haziko busy sana[/h]
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa taarıfa. Ila nı vızurı ungeandıka "tahadharı kwa wenye magarı" ınawezekana ıngesomwa zaıdı.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    DU mdau ahsnate sana kwa taarifa
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,564
    Trophy Points: 280
    mitaa gani imetokea hiyo?
     
  5. amulson

    amulson Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante kwa kutujuza
     
  6. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ahsante mkuu kwa taarifa, wengine tumezoea kurudi majumbani usiku sasa tubadili ratiba ili kuokoa maisha na mali
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ah,hli linawahusu wadau wa magari
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Duh!!!wezi wanazidi kuwa wabunifu!!!
    Shukrani mkuu!!!
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,552
    Likes Received: 9,363
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa kutujuza, Jee, limeshatokea wapi?
     
  10. h

    hayaka JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du hii kali! Tnx
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii imetokea kisukuru, nje kidogo ya dar karibu na segerea
     
  12. MADAXWEYNE

    MADAXWEYNE JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa kunipa mbinu mpya.
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ugumu wa maisha ndo unao wafanya kila siku waje na mbinu mpya
    asante sana kwa taarifa mkuu
     
Loading...