Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadhari na wanaume wa Kikongo/ Kizaire

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Oct 21, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Hawa wenzetu wanapenda sana vya bure, na kudandia wanawake wenye uwezo.

    Ukiwa naye utamnunulia vipodozi, nguo tena hadi ndani, atakuomba na hela ya daladala na ya kula pia.

    Unampendezesha wewe, anaenda kula raha na wanawake wengine, yaani hawaridhiki, sijui wana nini?

    Haya yamemkuta mfanyakazi mwenzetu, alihonga hadi gari kwa mzaire. Mzaire muda wote yuko bize kwenye gari na mabinti wa Biafra sekondari
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    anahonga hadi gari kwani alikuwa anamlamba tundu la kinyesi?mtakufa na mingono yenu ya kuhonga
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    ndo mkome, umebaki ww.. Utaonga mpka nymba mnafkili wazaire wanatofaut gan na wamasai kwann mcwaonge hao ata baiskeli tu..
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mwanamke akijiweza anawezesha. Usione gere hata we ukitaka matunzo useme tu
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    kama huwajui wamasai kaangalie white masai
     
  6. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza mijitu yenyewe haitaki hata kufanya kazi

    unataka kupendeza kazi akufanyie nani..........nyambafu zao

    kazi kwao wanaoingia nao mkenge...mi hua nawaepuka kabisa
     
  7. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    kwan wananin hao wamasai..
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakujua wako hivo? au kuna wengine tofauti?
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Wanawake mnawapendea nini hawa Wazaire mimi nawaonaga washamba.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Obviously, 3rd leg na usharobaro wa uvaaji wa 'mosi kitoko' na lafudhi..na general perception ya kudharau vya kwao na kubabaikia wageni.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kumbe ndio zao eeh?
     
  12. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyo dada nae alikuwa hajui? wazaire/ wacongo ni matapeli wa mapenzi.
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyo anayemuhonga mwanaume ni nungaembe....
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    they are my heroes lol

    kwa jinsi wadada wa kitanzania wanavyonyanyasa waume zao malofa,sawa sawa tu
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dada zetu wengi wlaliokuwa Ughaibuni wamelizwa sana.Wameachwa na madeni makubwa benk ,credit card na mikopo
    kwenye maduka.
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mcongo/mzaire au mwanamke yeyote anaetoka na hawa watu, alafu ameisoma hii comment, basi natumai huu ujumbe umemuingia vilivyo!!
     
  17. a

    al karim Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    pole mdada,usijali kupenda hakuna macho
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    she is desparate, anahitaji kuolewa
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mi nafikiri ushamba unawasumbua hawa dada zetu.
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mikongojo begani
     
Loading...