Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadhari na tapeli huyu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simba Mkali, Mar 21, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Binafsi ni mtoto wa mjini ambaye ninajua kuwa si rahisi kupata fedha kirahisi, kuna tapeli mmoja alinipigia simu na kunitaja jina langu kwa ukamilifu, akajifanya yuko Arusha kwenye mbuga za wanyama akanitaka eti ninunue madawa kutoka DFP pale Tazara kwa kuwa wakala wake wa zamani hayupo hapa mjini. Akasema eti kuna dolla kibao zitapatikana kwa kuwa hayo madawa nitawauzia wazungu ambao tutaenda mimi wakala wa kuuza madawa hayo Uwanja wa Ndege wa Julius Nyerere, kisha tutaenda Kilimanjaro Hoteli kugawana dolla hizo.
    Tahadhari kwa watu wamuogope tapeli huyu mwenye namba 0717 302481 kwa kuwa jamaa ni fundi sana wa kuongea na anajua vitu vingi sana, kwa jinsi inavyonekana anaishi jijini Dar lakini ni mjanja mjanja anayejua kupangilia maneno kwa ufundi mkubwa.
    Ninachojiuliza inakuwaje anatumia namba hii kwa kutapeli watu na asikamatwe? Je namba yake haijasajiliwa? Hebu watu wa Tigo wamfutilie na kumuumbua ni hatari sana.
     
  2. rweyy

    rweyy Senior Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    asante
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Aaaah namjua huyo jamaa! na hii Thready ilishawahi letwa hapa kitambo hapa! Lakini asante haibiwi mtu hapa!
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkiweka picha yake mtaniokoa
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kumjua mmiliki wa namba ya simu
    ingia garama ya kumtumia pesa kwenye simu
    yake kama 500 hivi itakupa particulars za mwenye namba
     
  6. E

    Enny JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    sasa amezima mjanja huyo
     
  7. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    asante sana kwa tip
     
  8. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...picha yake kwa sasa ni hiyo namba yake ya simu...
     
Loading...