Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadhari na ngao feki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Giroy, Apr 13, 2009.

  1. G

    Giroy Member

    #1
    Apr 13, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salam wana Jf,nimekuwa mtumiaji wa dawa ya kuuwa mbu ijulikayo kama ngao kwa muda mrefu.imetokea kwamba nilinunua dawa ambayo nilipoitumia kama kawaida haikuleta matokeo niliyoyazoea.mbu walikuwa wanacheza kwenye chandarua kitu ambacho siyo cha kawaida.Nafiki si vizuri kwa dawa hizi kuuzwa kiholela,maduka pekee ya kuuza za binadamu ndio wawe wauzaji wa ngao.Naomba kutoa hoja.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Naungana nawe ndugu yangu ni kweli kabisa ngao za siku hizi hazina kitu (sina uhakika kama ni feki au ubora umepungua!!) na zangu nilinunua katika duka la dawa za binadamu!!.
     
  3. P

    Preacher JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kabla ya ku-rule out kwamba ni feki - mtumiaji jiulize wewe mwenyewe ndio uliweka kwenye chandarua au ulimtuma mtu?? labda alizidisha maji etc. Ngao inawekwa kwenye chandarua kilichofuliwa na kukauka - halafu unakichovya kwenye right quantity of mixture - Mimi nimetumia mara nyingi - kwenye chandarua, kupaka madirishani na mlangoni na ni miezi mitatu sasa mbu hawasogei - Nawasilisha maoni yangu
     
  4. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Wat iz yoa altanativu?

    'maduka pekee ya kuuza za binadamu ndio wawe wauzaji wa ngao.':eek:

    binadamu wanuzwa hapa bongo? Sijalewa bado:confused:(haki sijaelewa)
     
  5. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa kutumia ngao.Subiri plateau level ya lethal dose ifike halafu wuipate!Mimi ukiniambia kuna ngao fake na isiyo fake sikuelewi.Kwasababu technology yenyewe is based on fake science,kwa hiyo hata dawa yenyewe ni fake,kwa maana kwamba it is in the wrong place.Unajua Watanzania tu wajinga sana,tunalishwa mavi bado tunakenua,sijui tumevamiwa na dubwana gani.
     
Loading...