Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadhari na Matapeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Apr 18, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Jihadhari Jihadhari Jihadhari Jihadhari

    Jihadhari na watu hawa wa Naijeria....... wamebuni MBINU mpya ya kitapeli, na hakyanan, unaingia mtegoni kirahisi sana usipoangalia

    Eti wanakutumia email wakidai wao ni watu wa kampuni/network wanaotoa huduma ya email yako, mfano 'YAHOO.COM AU HOTMAIL.COM AU GMAIL.COM Then wanakwambia kuna mambo wanataka kurekebisha kwa email yako, hivyo uwape email address na u-confirm password kwa email.


    THUBUTUUU... USITOE MAANA WATAKACHOFANYA NI KUKUBLOCK WEWE KWA KUBADILISHA PASSWORD YA EMAIL YAKO, THEN MBAYA ZAIDI WATAWATUMIA BARUA PEPE WATU WOTE WALIOKO KWENYE ADDRESS BOOK YAKO WAKISINGIZIA CHOCHOTE CHA KUKUTOA HELA. WANAWEZA HATA KUKUTUKANIA MZAZI, BOSS AU MKWE WAKO WAKIONA HUTOI KITU. SI WANA ACCESS!?

    MTU MMOJA NIMEFANYA NAE KAZI, AMEOMBWA PASSWORD, ALIPOTOA, WAKAIBADILISHA, WAKAANZA KUTUMIA WATU WALIOKO KWENYE ADDRESS BOOK YAKE YOTE EMAIL. MIMI NIMEPOKEA EMAIL YAKE AKINIOMBA NIMTUMIE HELA. ATI YUKO NAIJERIA, AMEIBIWA FEDHA NA HANA MAWASILIANO MENGINE ZAIDI YA EMAIL. NA AMEKWAMA HIVO NIMSAIDIE KUMTUMIA HELA ($ 1'700) ARUDI NYUMBANI.

    NISINGEKUA NIMEONGEA NAE ASUBUHI HII, AU NISINGEJUA JINSI ANAVYOANDIKA MESEJI ZAKE ZA EMAIL.... ALLHAH NINGEWEZA TOA!

    CHUKUA TAHADHARI, NA MTAARIFU NA NDUGU, JAMAA NA RAFIKI YAKO!

     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bubu Unavyoandika Vitu Vya Kitaalamu Kama Hivi Unatakiwa Uwe Na Uhakika Navyo Kama Hivi Sasa Ungetupa Mfano Wa Email Au Evidence Yoyote Ile Kuonyesha Ukweli Wako .

    Ukweli Ni Kwamba Aina Hiyo Ya Wizi Imeanza Miezi 6 Iliyopita Na Sasa Hivi Imeshitukiwa Sana Na Watu So Wamepunguza

    Usiku Mwema
     
Loading...