Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadhari na matapeli wanaojifanya kama wafanyakazi wa TRA

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pianist, Mar 1, 2012.

  1. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    Kuna matapeli wanapita mitaani na gari na kujifanya wao wametumwa na TRA kuangalia biashara ndogondogo kama saluni, stationery, magenge na maduka kama zimesajiliwa. Hawana vitambulisho na gari wanayotumia ina namba za usajili za kiraia. Wakikuta hauna leseni na TIN number wanatoa vitisho vya faini kubwa (laki tano, milioni) na kisha kuomba rushwa (elfu hamsini) na kuchukua baadhi ya bidhaa unazouza kama; kopo la maziwa ya unga, dumu la mafuta ya kula bila ya kuwa na aibu. Hawa ni wezi na matapeli kama walivyo wengine. Siku ukiwaona wapo kwenye sehemu ya biashara ya mtu mjulishe mhusika kwamba hao ni wezi asiwape rushwa.
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mkuu, taarifa muafaka sana hii, hasa katika kipindi hiki ambacho TRA wameamua kuwazungukia wafanyabiashara katika maeneo yao ya biashara. Kimsingi, mtumishi yeyote wa Serikali (TRA) anapokutembelea katika biashara yako basi muombe AKUONYESHE KITAMBULISHO. Usibabaishwe na uniform
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Jihadhari na Matapeli wa Mtandaoni Habari na Hoja mchanganyiko Apr 25, 2015
Jihadhari na "Madalali" Wa Wafanyakazi Wa Ndani Habari na Hoja mchanganyiko Jan 23, 2014
Wafanyabiashara Watahadharishwa na Matapeli Wanaojifanya Watendaji wa Bodi Habari na Hoja mchanganyiko Aug 6, 2013
Jihadhari na agency(matapeli) wa td.joshua Habari na Hoja mchanganyiko Jul 20, 2011
Jihadhari na matapeli wa U.S.A. Divesrity Visa Habari na Hoja mchanganyiko Feb 22, 2011

Share This Page