Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jihadhari na huduma ya warembo hawa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Mar 15, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jana jioni nilienda kwenye Barber Shop moja pale mitaa ya Sinza kwa lengo la kupata huduma ya hair cut, hapo nikakutana na kisa hiki..
    Wakati mimi naendelea kunyolewa pembeni yangu alikuwa amekaa jamaa mmoja akifanyiwa scrubbing na mrembo mmoja muhudumu wa saluni ile, kwakuwa alikuwa pembemi yangu kidogo tu nilisikia mazungumzo yote ya yule dada na yule jamaa, nikasikia jamaa akianza kutupa ndoano kwa yule binti, mara nikasikia akiomba namba ya simu, sikuelewa lengo la yule binti lakini mambo aliyokuwa akimfanyia yule jamaa ndio yaliniacha hoi maana mara amtekenye masikioni, mara hivi mara vile, nikaanza kuona yule bwana akihangaisha miguu yake, mara ainyooshe, mara itake kukunja nne, wakati yule mrembo akiendelea na utundu wake mara nikamwona yule jamaa akijikakamua kama vile anasikilizia raha fulani hivi huku akitoa miguno ya mahaba, kumbe jamaa alikuwa anaharibu kwenye suruali.,yule binti akahamaki kwa mshangao na yule bwana kwa aibu akakatisha zoezi la scrub akalipa na kuondoka zake huku akiacha kicheko na gumzo nyuma..
    Waungwana kwa kweli kama mtu anajijua hawezi kuhimili mihemko yake basi ni vyema akawepa huduma ya wale warembo wa kwenye saluni za kiume, watakuaibisha.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    HA HA HA HA

    been there.
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Hizi barber shop za kisasa ni balaa tupu, ndio maana my hubby huwa namfanyia mwenyewe scrubbing.
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Afadhali yako Pretty, yaani ni full mitego, naona baadhi ya wale warembo huwa wana biashara yao nyingine zaidi ya kazi inayowaweka pale.
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe hukufanyiwa scrubbing Mbongo???
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Mkuu... lakini nadhani wa kujihadhari ni hao wadada wa saloon... tena wajihadhari na mibaba inayokwenda saloon na kuishia kuharibu kwani kuna siku itabaka hiyo!!!

    HUyo jamaa ni kiu iliyozidi imemdhalilisha tu!!
     
  7. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapana JS, mimi sikwenda kwa huduma hiyo.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sioni ajabu ya hicho mtoa mada anachosema. Kushikwa au kutomaswa ni ishu ya kawaida. Ajabu ni huyo mteja
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyo mteja ni MGONJWA - anaugua mfadhaiko
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mdau ulieleta hiki kisa naamini ni wewe ndio yalikukuta, ukahamisha soo lionekane ni la mtu mwingine wa pembeni. Ha ha ha..
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh hii kali huenda alienda kwa lengo hilo
     
  12. T

    Tom JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2010
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utamu na bahati ulioje bila hata ya kutumia kondom wala gharama yeyote. Hiyo Saloon ina jina na anuani ya makazi? Hongera mabinti kwa kazi nzuri.
     
  13. g

    gerry New Member

    #13
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saloon nyingi siku hizi zinafanya hivyo, hakuna jipya hapo. huyo mteja ndie ana matatizo ya kiumeni, mwanaume rijali huwezi kumaliza kwa kufanyiwa scrubing bwana..aende hospital huyo
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    HUyo jamaa alitakiwa aongee kikubwa na huyo binti wakamalizane huko mbeleni maana pale kna shughuli mbili, kama hakujua hilo basi imekula kwake
     
  15. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahaha unajua biashara matangazo, sasa binti anatangaza ni nini anaweza jamaa kajua ndo bidhaa kabisa akajipimia mwenyewe kwa gharama ya kufedhehesha utu wake. Mifadhaiko si jambo jema.

    Ninachoshauri ni kwamba tunapoenda kuzifuata huduma hizi tuwe wawazi ni nini haswa twahitaji fanyiwa na kitu gani kiwe ni mwiko. Nakumbuka kuna siku nilienda na mama watoto sasa katika ile harakati ya kufanyiwa scrub nilipitiwa mpaka na kausingizi kidogo yeye akawa anaangalia, tulivotoka pale break ya kwanza ilikuwa ni duka la vipodozi kununua vifaa vyote vya kufanyia hayo mambo...ilikuwa ni suluhu njema kabisa...!
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mambo mengine tunajitakia wenyewe ..kama Scrubbing Product zipo madukani ..kwanini tunakuwa wavivu kujituma kina dada hahahaha imagine huyo ndo husb or Boyfriend wako teteteteh..
    Nimejifunza hapa!!
     
  17. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahaha unajua biashara matangazo, sasa binti anatangaza ni nini anaweza jamaa kajua ndo bidhaa kabisa akajipimia mwenyewe kwa gharama ya kufedhehesha utu wake. Mifadhaiko si jambo jema.

    Ninachoshauri ni kwamba tunapoenda kuzifuata huduma hizi tuwe wawazi ni nini haswa twahitaji fanyiwa na kitu gani kiwe ni mwiko. Nakumbuka kuna siku nilienda na mama watoto sasa katika ile harakati ya kufanyiwa scrub nilipitiwa mpaka na kausingizi kidogo yeye akawa anaangalia, tulivotoka pale break ya kwanza ilikuwa ni duka la vipodozi kununua vifaa vyote vya kufanyia hayo mambo...ilikuwa ni suluhu njema kabisa...!
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ooohhh yeah, ....
    nishafanyiwa madudu kuliko hayo,
    lakini hawakufua dafu kuniadhirisha!
    ...wakianza 'utekenyaji' hamishia mawazo yako msibani!
    Wezi tu hao! :D
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yes ni vizuri ukajinunulia na mamsap akaifanya shughuli yote ya scrubbing, inaleta raha sana
     
  20. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MMH, hata mimi hapa nimejifunza. lakini pamoja na hayo huyu baba naye alikuwa weak sana, au inawezerkana alikuwa ana muda hajatekenywa, you never no. But my hubby i will make sure hizo saloon haendi lol!
     
Loading...