Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadhari na hizi barrier za polisi from arusha to dar

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nduka Original, Dec 13, 2011.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du wakubwa kuna hizi barrier zinakera sana unapo drive toka Arusha kwenda Dar or other way round.

    1. Daraja la Nduruma yani hawa jamaa wanakera sana ila uzuri wao kama kuna malori yakutosha hawasumbui
    2. KIA - Hawa jamaa nao wanakera sana tena kuna traffic mmoja white huyo anasimamisha magari mpaka mengine anasahau
    3.Mombo - Hawa wafaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. ni wale wanaokaa pale kwenye bump
    4. Korogwe - Wale wanakaa pembeni ya travelers Inn kama unakwenda stand kuu
    5. Msata - Hawa nao ni nuksi
    6
    7
    8
    9
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Wa kabuku ndio komesha wanakula ruswa ya madawa ya kulevya toka tanga kwa kwenda mbele
     
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umenichekesha sana! eti anasimamisha mpaka mengine anarahau kama kasimamisha... huyo soo
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kuna sehemu moja inaitwa kitumbi, wanapapenda sana wale wenye tochi, wala rushwa sana, washakula buku 5 zangu kama 10 ivi, maana watalazimisha mpaka wakukute na kosa, hata kama sio la kuzidisha spidi 50 kwenye kamji kale
     
  5. a

    amiride JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawa jamaa nasikia wanacheza kibati/upatu kila siku kwa mtu utoe laki hawataacha kula rushwa sijui mwema kama analifahamu hilo
     
  6. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna Ruvu Darajani, pale kuna Polisi mmoja mchaga kwa rafidhi yake ana Moustach, na kifimbo, ni Copral au V mbili, huyo akikagua gari hata huna kosa anaomba basi umwachie hata ya soda, nikamwuliza kama shida yako ni soda kwa nini unisumbue na kunipotezea muda wote huu? Mara lete fire extinguisher, license, card ya gari, triangle n.k.?
     
  7. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa taarifa hizo maana nitapita wiki ijayo naenda ARUSHA tutapambana nao tu.
     
  8. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha,nilikuwa na familia yangu tukitoka arusha kurudi dar, hiyo timu ya korogwe ikatusimamisha. Tulikuwa na mwanangu wa miezi 5 amebebwa na mama yake, ile kioo kinafunguliwa tu Mwanangu huyo aliachia kilio kikali sana hata sikujua ni nini. Polisi walishangaa na kutuambia hebu nendeni na malaika wenu msije mkatuharibia siku bure.

    Nilisheka sana. Ila hii njia inakera sana, wanaka highway nzuri halafu wanakutaka utembee speed 30 kitu ambacho sio uhalisia kabisaaa. wamejiwekea mazingira ya kujipatia pesa (rushwa)
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    naogopa tu tochi
     
  10. W

    Wazzzza Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wa ajabu sana juz wametumsmamisha walvyoona hatuna kosa mmoja akainama chini ya gari akasema"mbona hii drai shafti inakata kiuno"
     
  11. d

    dastan40 Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa ni balaa jana nimekutana nao toka arusha mpaka Dar sina hamu mtu ana kusimamisha anaangalia kila kitu uko safi mwishowe kitunguu nyanya chumvi inahu
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jamaa walishanisimamisha Korogwe na baada ya kukagua gari na kukuta haina kosa (maana ilikuwa Land Cruiser brand new)mmoja wao akaniuliza mbona driving licence yako imepauka...............
     
Loading...