Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jihadhari kununua viwanja vya ccm tunapoelekea tutavirudisha vyote chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Apr 6, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kuna biashara imeanza ya kuuza viwanja ovyo ati vilikuwa vinamilikiwa na ccm
    swala hili limekua aibu hadi kwenye uchaguzi wa eac mmoja wa wagombea inamgarimu
    kwa kuuza kiwanja akiwa umoja wa wazazi..

    Sipendi nieongelee zaidi ikiwa kama ndugu wa karibu jihadhari na viwanja vya sisiemu tunapoelekea chadema tukikamata nchi naamini tutaanza kukamata mali zote za ccm walizouza kihuni
    achana na kudanganywa na wahuni wa ccm kula chako mapema ukaishiwa kuliwa baadae
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na nyumba za mawaziri je?
     
Loading...