Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jifunze intelijensia( civil intelligence society of africa(cisa)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hirorobert, Nov 20, 2011.

  1. hirorobert

    hirorobert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT]

    [FONT=&quot]Wakubwa wa jamvi mimi sio Yule aliyesema ana intelligence unit yake anatafuta watu na habari ,ni heading tu ila napenda wale wote waliopenda sana kujifunza itellijensia hili ni somo la kwanza tulilopewa wakati huo Â…haya majibu hapa chini sio nliyoyasema kipindi hicho ila nlitaka na ww u imagine ndo ungekuwa kwenye training ungesemaje/ongeza maoni yako:[/FONT]
    [FONT=&quot]Swali lilisema hivi kwanza badilisha hili swali liwe katika lugha ya kiingereza[/FONT]
    [FONT=&quot]Swali: unganisha namba tatu(3) na matukio ya kijamii,baada ya kuibadilisha hiyo sentensi sasa Jibu,[/FONT]

    [FONT=&quot]Leo HII mimi ningesema hivi:-[/FONT]

    [FONT=&quot]Mitandao ni mitatu inayosumbua (TiGo,zain na Voda)[/FONT]
    [FONT=&quot]Tarehe zimefungana tatu mwaka huu(11/11/2011)[/FONT]
    [FONT=&quot]Kisiasa (CCM)kuna magamba matatu ya kuvuliwa(EL,RA,EC)[/FONT]

    [FONT=&quot]Kuna wazee wetu (wanasiasa)-wanashindwa kunyamazia mambo yanayoendelea kitaifa,warioba,kitine,salim[/FONT]
    [FONT=&quot]Mambo ya bungeni kichefuchefu(Jairo,luhanjo,ngeleja)[/FONT]
    [FONT=&quot]AFYA:-serikali ilipeleka watatu india(Mwakyembe,zitto,prof;mwandosya(wengine walienda na mifuko yao-chami)[/FONT]
    [FONT=&quot]Serikali tatu chali.Misri,Tunisia,Libya[/FONT]
    [FONT=&quot]Kuna watatu waliaminika maaarufu kivita hawapo(osama,ghaadafi,saadam Hussein)[/FONT]
    [FONT=&quot]Kuna mitandao mitatu mikubwa ya kijamii(Twitter,facebook na Myspace)[/FONT]
    [FONT=&quot]Kuna namba tatu ambazo zinahusiswa na free masson(666)
    ha ha ha ha ha SERIKALI TATU ndo mfumo uliopendekezwa tangu Ile tume ya nyalali
    Kuna MARAIS wastaafu watatu kabla ya JK
    Wakubwa karibuni...
    [/FONT]
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndio intelijensia hiyo? sasa fafanua kikosi 2858 inamaanisha nn
     
  3. koo

    koo JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kikosi 2858 nihiki hapa
     

    Attached Files:

Loading...