Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jifiche jifiche mume wangu ameluja!!!.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkubwa Jalala, Oct 14, 2012.

  1. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna bwana mmoja alikuwa kalala na mkewe mara mke akawa
    anaota kwa sauti jifeche jifiche mumewangu anakuja. mumeakakurupuka
    na kuruka akatokea dilishani akiwa na nguo ya ndani (ch#p) akiwa nje
    ndio anakumbuka loo kumbe alikuwa kalala na mkewe.
     
  2. P

    Penguine JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 952
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    kiongozi hapo maana yake ni kwamba hiyo ndoa imetamalaki kwa mpango wa kando
     
  3. m

    missanga New Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote waizi tu!
     
  4. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hapandugu umeniacha kwakuwa umetumia kiswahili sanifu nami njua cha mtaani.
     
  5. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    kuluja ndio kufanya nini??
     
  6. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana ya KULUJA siijui kwani umeipata wapi?

    ila kwa kama utakua umekusudia AMELUJA maana yake ni amekuja hiko ni kiluga.
     
  7. R

    Real Shalom New Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wambie wasubiri hukumu ya Mungu coz wote ni wazinzi tu.
     
  8. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo itabidi mkewe akamfungulie mlango halafu waambiane ilikuwa ndoto tu
     
  9. R

    Rtd Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipitiat dirishani.yani dirisha halkuwa na wavu wala nondo,kwel hyo zaidi ya uswaz
     
  10. E

    Emaglo Senior Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo watoto wa mjini wanasema bilabila
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe sio gret thinker? Umeshindwa kujua kuwa mleta mada ametumia simu ? Katika simu J,K na L zipo katika kitufe cha namba tano kwa hiyo unaweza kujua nini alikusudia hapo.
     
  12. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hapo ni bilabila au droo
     
  13. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...