Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jidulamabambasi is no more!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Aug 2, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Taarifa zilizotufikia zinadai kuwa ndugu yetu (ambaye pia alikuwa JF member) bwana Amani Jidulamabambasi Nzugile hayuko nasi.

    Inasemekana katuondoka mchana wa leo. Taarifa kwa kina tutazipata soon
     
  2. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aisee! Hiyo ni atarias! nini tena? Mungu amrehemu huko aendako.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    One of very interesting and attractive politician who really was transparent and a pure sukuma guy

    RIP Amani

    our lives in this world ni temporary tu
     
  4. Profesy

    Profesy Verified User

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rip...
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Alipatwa na uvimbe mwilini tangu tarehe 29 Julai 2010, na leo hii asubuhi akazidiwa na akiwa njiani kupelekwa Bugando na akafariki dunia
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    RIP Member mwenzetu..sote tunaelekea hukohuko kusikokwepeka!



    Mungu awape nguvu ndugu, jamaa na waliokuwa karibu na marehemu.AMEN

    Kifo hutukumbusha kuwa binadamu ni kiumbe dhaifu sana hivyo tuwe wanyenyekevu tu.
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    R.I.P bro twaomba profile yake
     
  8. C

    Chuma JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole kwa wafia. Sisi wote ni wa M/Mungu na kwake tutarejea.
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    RIP Jidu,
    MODS kama kuna uwezekano hata kutubandikia baadhi ya michango yake humu JF kama ipo. just kumkumbuka.
     
  10. C

    Chuma JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2010
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka Tosheka tu kuambiwa alikuwa member....Unataka uendelee kumchambua tena?...Rules za JF acha ziendelee.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Aug 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,047
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Dah! Habari ya kusikitisha sana hii hasa kwa watu waliokuwa karibu naye.

    Poleni sana wana familia.

    Alale salama salimini.
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Raha ya Milele upewe na kupumzika kwa amani!..Poleni familia yake!
     
  14. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Comrade ametangulia....mwenyezimungu aiweke roho yake mahali pema peponi

    amin
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,292
    Trophy Points: 280
    Rip.....
     
  16. Ngurumo

    Ngurumo Verified User

    #16
    Aug 2, 2010
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poleni wafiwa! Mungu ailaze roho yake mahali pema!
     
  17. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rip
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inna lillahi wa inna ilayhi raijuun.
    Sisi wote ni wa Mwenyezi Mungu, na kwake tutarejea
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    RIP Jidu
     
  20. Kidege

    Kidege Member

    #20
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 18, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Rip
     
Loading...