Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jide with JK and Lipumba

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 15, 2009.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]

    Hii ni katika hafla ya Mo Ibrahim foundation iliyofanyika Mlimani City Dar es Salaam Usiku wa jumamosi ya tar 14 Nov 2009
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    acha uongo umemuona wapi lipumba???? nenda kapate picha zote kwa michuzi usidanganye watu hapa.
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hey,huyu wa katikati siyo Lipumba ni Youssou N'dour, mwanamuziki kutoka Senegal alialikwa na mwenzake Anjelique Kidjo,kutoka Benin...hapo JK anampigia ujiko Jide kwa N'ndour, amsaidie kupaa kimataifa kama yeye.
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wabongo bwana hivi hayo macho yako hayaoni ama uko confined na michuzi in terms of news?
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    JD kala konozzzz..haya makubwa!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha umeiona hiyo?
     
  7. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    usimlaumu sana... yemwenyewe anatumia lensi kusoma maandishi ya kwenye screen....hajui picha ya kwanza ndio ya lipumba......na jD lol teheeteheee..
     
Loading...