Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jicho Pevu: Parawanja la Mihadarati Part 3 -YAHUJUMIWA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, May 26, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wadau jana JICHO PEVU waliweka ule uchunguzi wa madawa ya kulevya yaliyotingisha kenya,lakini wakati habari inatangazwa stima ilizimwa jijini na hata baada ya kuweka video ktk mtandao wa youtube nayo imehujumiwa

    kama kuna mtu ana video yake [h=1]Jicho Pevu: Parawanja la Mihadarati Part 3[/h]basi tunaomba mtuwekee ili nasi tufaidi uhondo huo

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mohhamed Ali namkubali. Labda takukuru wam ajiri kufanya uchunguzi tuhuma za ufisadi maana Hosea ameshidwa kazi. Makala inaendelea leo baada ya habari. Ali is real proffesional and has got guts. Wandishi habari Tanzania kazi kwenu.
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    KAKA
    watanzania hatuwezi kuitetea nchi yetu kama hawa jamaa
     
Loading...