Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jicho ndani ya ukumbi wa Bunge: Msuko wa Spika anaonekana mwaaaaa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by matongo manawa, Oct 31, 2012.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimevutiwa na madam Spika leo kapendeza alivyosuka nywele,Pengine atapunguza hata unoko hadi nywele zifumuke.Congrats madam you look good.
     
  2. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    picha mkuu!
     
  3. Ufunguo

    Ufunguo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Haswaaa!, mambo hadharani.
     
  4. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mkuu akili ni nywele, inawezekana amepata siri ya urembo...lete picha basi
     
  5. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    pelekeni kule basi kwani nayo hii ni ya kisiasa?
     
  6. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwanamke nywele walisema waungwana
     
  7. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wanasema inaitwa MPASUKO STYLE aka MAKUNDI.
     
  8. f

    fagio la chum Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau embu tuweke msuko wa madame pembeni tupeni mrejesho manongalia bunge kauli ya waziri wa ajir KUHUSU FAO la kujitoa
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huna Lolote hata asuke vipi na kujiremba vipi hawazi kuonekana, tatizo lake ni sura mbaya kam moyo wake?
    muulize waume wake wako wapi hii leo? ndio utajua Roho yake ilivyo...

    Mtoa mada utakuwa na ugovi na mkeo/mmeo so kila mtu unamuona sex!
     
  10. g

    gastone JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli msuko sio issue, kwangu mie hata angenyoa kipara, ikiwa anasimamia vzr kanuni na sheria za bunge kwa maslahi ya wananchi wa jamhuri ingekuwa poa tu.
     
  11. Niambieni

    Niambieni JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Jamani ni yule yule bi kiroboto?

    Je msuko unafuata kanuni na miongozo ya bunge?
     
  12. FOR 2015

    FOR 2015 JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi nyimbo ya Tuache Tamaa mbaya aliimba nani vile? aah ngoja nipite tu nitunze nguvu for 2015
     
  13. a

    artorius JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi nimekosea jukwaa,kwani hili siyo la kisiasa
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,766
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ndio tatizo la kuwa na speaker mwanamke, badala ya kuangalia capacity yake tunabaki kuona ni sahihi kuwa kwenye kile kiti kisa nywele zake zimesukwa vizuri!! Kwanza ni nywele zake original au za dukani?
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dah!
    Kweli watu tumetofautiana kuangalia mambo!!
    Yaani katika bunge la leo mtoa mada kaona issue kubwa ni msuko wa speaker??
    Wonders shall never end!!
     
  16. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wewe emu niambie kasemaje kuhusu FAO la kujitoa mambo ya kusuka nitayafatilia kwa BINTI SEPETU.
     
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    peleka kwenye celebrities haituhusu sisi
     
  18. K

    Kishili JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtu mzima Ovyo
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani kila mtu huangalia lake, watu huwawezi.
     
  20. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bi Kiroboto kapendeza? Haiwezekani, hata kama una makengeza huwezi kosea kiasi hicho. Nina uhakika umetumwa wewe kuja kumsifia hapa
     
Loading...