Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jicho magazetini star tv leo asb

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nsaji Mpoki, Apr 6, 2012.

  1. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hakuna haja kupinda maneno ccm imetuangusha arumeru. Hasa wapiga kampeni wake. Waliacha mambo ya msingi wakaingilia matusi. Angalia pia pale kirumba mwanza jinsi waziri alivyokuwa akikata mauno hadharani. Total comedians kama asemavyo rioba. Wakaingilia hata maisha binafsi ya familia ya mwalimu. Kimsingi hata mkama mwenyewe ukimsikia ni kama anachochea matusi tu. Iko kazi 2015
     
  2. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    vita vy panzi hivyo furaha ya .........
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    hueleweki
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo magazeti yanasema hivyo au ndiyo wewe?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hakuna chama kinaitwa CCM, bali ni genge la wezi wa mali ya umma. CCM ilikufa pale Mwalimu alipozikwa butiama
     
  6. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaaah
    hii mambo mengine bhana!!.
     
Loading...