Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jicho letu ndani ya habari rfa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Havizya, Apr 7, 2012.

  1. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Vyombo vya habari hasa vinavyoendeshwa kwa kodi zetu, yaani TBC 1, DAILY NEWS, HABARI LEO NA TBC FM, havitundei haki. Vyombo hivi ni ukweli usiopingika kuwa vinafanya kazi kwa maelekezo na maslahi ya ccm. Inauma sana kwa vyombo hivyo kutumika kwa namna hiyo.
     
Loading...