Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jicho langu limeniponza!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Nov 23, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]

    VIJANA WENGI tumepotea hapo,tuonapo basi tunataka kutimiza ile macho imeona,na hii ni hatari sana!Hebu tuwaulize na madada wanaovaa hivyo wana malengo gani?au ndo biashara yenyewe iko sokoni?Hata kama ni sokoni,je wale madada wanaovaa hivyo hali wanajua kuwa ni wake za watu wanakuwa wamenuia kufanya nini?au wanakuwa kwenye mazingira ya kusaliti ndoa zao?Anyway sijui bwana lakini nachoomba Kijana simama imara usije ukalaumu jicho kuwa limekuponza!Wengine wakianguka katika zinaa, utawasikia wakijitetea na kusema; "Nilibanwa mno hata nikashindwa kujizuia – nikaanguka katika zinaa."
    Unaweza ukajitetea hivyo, lakini ungeamua kushinda, Bwana angeuwezesha kushinda. Kwa kuwa imeandikwa; " Ninyi watoto wadogo mwatokana na Mung; nanyi mmewashinda, kwa sababu yeye aliye NDANI YENU NI MKUU KULIKO aliye katika dunia." (1 Yohana 4:4) " Lakini katika mambo hayo yote TUNASHINDA NA ZAIDI YA KUSHINDANA kwa yeye (Yesu Kristo) aliyetupenda (Warumi 8:73)
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kuhubiri with vivid examples ila inataka moyo na nguvu ya ziada kuhubiri ukiwa na zana ya kufundishia kama hii maana wanafunzi wako badala ya kukuelewa waweza kuwapotosha kabisa! Next think of abstract teaching or preaching aid.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Hebu imagine Mwalimu wa Biology angeenda kufundisha wanafunzi wa kidato cha tatu topic ya Reproduction ya Mwanadamu halafu ndio akaja na teaching Aid yake ya viungo vya uzazi.....!!
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmh, No comment!!!!
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sawa.Tumekuelewa.
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dhambi ya namna hii huanza kwa kuona, then moyo unapenda, na kisha mwili unatamani kufanya kila moyo unachovutiwa nacho. Ni vizuri kuwa na msimamo hata kama uliyemuona anavutia kiasi gani, usipofanya hivyo utaangukia kwenye vifua vya watu wangapi wa dunia hii?
    Mambo yakikuzidi, mnunullie huyo mpenzi wakohizo nguo awe anakuvalia hivyo chumbani kwako kila siku ili ushinde majaribu kama haya, looh!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya jamani mme sikia? msije kusema nilaumu macho yangu au moyo! mkiona watu wamevaa kiasara asara nyie fungeni macho anaglieni na magari lakini .....
     
  8. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mmmm yahitaji moyo saana. Maeneo ya mwenge stendi ya mabasi ndio kabisaaaa......, unaweza ukasahau kama ubo bongo...., nadhani ni jua kali ndo linawafanya wavae vile........, but ni mtazamo tu.......!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Mtumishi!!!!
     
Loading...