Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jicho la tatu; Utekwaji nyara Dr Ulimboka, hata makampuni binafsi ya ulinzi yanaweza tumiwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Jul 4, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakati tunaendelea kutanua tafakari zetu kwa ukatili aliofanyiwa ndugu yetu. Macho yetu mawili tuyaelekeze kwa serikali huku tukiangalia mbele lakini kuna haja ya kuweka jicho la ziada kisogoni mwetu hata kama la bandia kwa ajili ya kutizama pande nyingine ambazo tunazisahau sana. Kwa mfano, siku hizi kuna makampuni ya ulinzi binafsi ambayo nayo hutumia silaha kama watumiavyo polisi. Tena huzibeba bila ya uficho, hawa nao wanaweza kukodiwa na kutumiwa kufanya tukio kama lililotokea. Ni vyema kwa nia njema ikiwa kweli tunamsaka adui huyu, ni budi tuweke eneo pana katika kutafuta njia ya kutufikisha walipo wauaji pasi na shaka.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kinyaaaa!!!!!!!!!!!

    Naona CCM mko bize kufanya Shopping for a POSSIBLE CRIMINAL ON-SALE to come and stand in for you guys presumably at a pay lakini katika hili la Dr Ulimboka ...!!!!
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mbona mnatumia nguvu kubwa sana kuondoa dhana ya kwamba serikali imehusika?..Jamani sisi wote hapa sio wageni wa System inavyofanya kazi hata kesho wakitaka kumwondoa JK wanaweza na asiwe na habari yeye. Wameondoka wangapi ndani ya chama, serikali na nje wamekolumbiwa..Tena inasemekana hadi Mwalimu aliondolewa hatuma tu ushahidi..

    Sii rahisi mtu wa kampuni za Ulinzi ajitutumue kumwita mtu ktk mahojiano akijitambulisha yeye ni usalama wa Taifa. Dr.Ulimboka leo mgonjwa lakini hata yale machache alotueleza yanatosha kabisa kuiweka serikali hatiani maana sii rahisi kabisa kwa mtu wa kawaida kupanga mazungumzo na Dr. Ulimboka nakama nakumbuka vizuri kuna habari niilisoma hapa alitakiwa kwanza kwenda Ikulu hakwenda, yakafanyika maandalizi mengine ya kukutana wala sii mara moja.

    Watu wanaomtafuta Dr. Ulimboka nje ya systema wangetafuta anaishi wapi wakamwingilia nyumbani kwake au hata kazini lakini haya ya kuzungumza naye kwa muda halafu kikubwa zaidi kinachomaliza yote ni pale aliposema alikuwa akiulizwa "Ni nani anahusika na maandalizi ya Mgomo huu.." Hapakuwepo na swali jingine lolote zaidi ya kuhusiana naMgomo sasa wewe nambie nani kati wa vyombo vyote nvchini wangekuwa na haja ya kujua hilo..

    Wanasema Chadema kama ni Chadema na wao ndio wanasemekana wamepanga mgomo huu basi lazima wanamfahamu aliyendaa mgomo wasingeuliza swali hilo. Kama ni walinzi wa makampuni ambao wanafundishwa kwata geuka kushoto kulia na marktime sidhani kama wana ujuzi wa interrofation maana mchanganuo ule unaonyesha wazi ni mtu anayeijua kazi yake.. Acheni kuficha madhambi wametutoka wengi tu wala huyu sii huyu wa kwanza..
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    jicho la ng'ombe kama la geradi hando chizi.
     
  5. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kinara wa unyama huo ni Rais Kikwete!!! Uzuri Dr. Ulimboka hajafa!! Siri zote ziko wazi!!
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Walinzi wa makampuni binafsi wanatembea na kolea kung'olea watu meno na kucha? Na yule kachero aliyekuwa anaongelea chooni kuhusu hali ya Dr Ulimboka naye anafanya kazi kwenye kampuni binafsi ya ulinzi? Vipi kuhusu mzee wa wallet na simu, anafanya wapi kazi?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Baba mwanaasha anakampuni ya Ulinzi ikulu?
     
  8. D

    Determine JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huu muda mnaotumia humu mgetumia kupatia majawabu hoja za madaktari,acheni tabia ya liwalo na liwe
     
  9. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ulimboka hajafa habari zote anazo akipona ataanika kila kitu tutajua,ila wasiwasi wangu ni hatari ya maisha yake kwani wabaya wake bado wanamuwinda kweli,mara hii usishangae ikawa ni ajali.
     
  10. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na ukweli ukijulikana na hizi tuhuma unazotoa utajificha wapi? Acha kukurupuka. Kikwete ni Dhaifu, ndiyo, lakini acha tuhuma usizokuwa na ushahidi, hizi zinaitwa chuki na udaku!
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mnahangaika sana, yaani kwa akili yenu mnafikiri watanzania ni wale wa "ndiyo mzee"pole sana
     
  12. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ha haaa, hata mm nawashangaa. Mtu kakaaa, katunga ka sread kake anakaleta eti aonekane great thinker au kuwahadaisha watu na mambo yatakavyokuwa. Wanatakiwa walete hoja za maana. Kama tu hana hoja bora akae kimya.
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hata kama ni jicho la sita,serikali ndo iliyohusika na huu unyama,ila Mungu amewaumbua!
     
  14. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Moja ya udhaifu mkubwa wa serikali hii mpaka sasa wanahangaika kuficha ukweli wa wazi. Sielewi kwanini hawajawatoa muhanga wahusika ili kulinda heshima ya vyombo vyetu vya usalama,serikali na nchi.
     
  15. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sifurahii kabisa kuwa mtanzania
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huu ushabiki wa siasa unatepeleka pabaya kiasi cha kupooza akili zetu. Mjinga yeyote lazima afikirishe akili yake kwa upeo mfupi kama wewe. Bando hakuna mantiki na msingi wa serikali kuhusika moja kwa moja, wengi mnatawaliwa na hisia za kisiasa zaidi kuliko kutafuta ukweli.
     
  17. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wahusika unaowajua wewe ni kina nani? Mbona mnapiga kelele tu lakini hamsemi wala hamuwataji hao mnaowajua?
     
  18. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hisia za kisiasa ushabiki wa kivyama, na chuki dhidi ya serikali ikizidi namna hii ni udhaifu mkubwa, pengine maadui wa Dr Ulimboka waliofanya tendo hilo wakisikia kauli zenu za kuangalia upande mmoja wanafurahi na kujiona washindi.
     
  19. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Amakweli mtesaji wa Dr Ulimboka amefanikiwa kuwachonganisha pro CDM na serikali. Kiasi akili zenu zimedumaa na kutulia.
     
  20. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mzee weka Uchadema pembeni katika nafsi yako na ufikirishe akili yako kwa undani. Koleo la kutolea meno hata mtoto wa chekechea anaweza kuwa nalo, hoja ya pochi na simu nadhani ulisoma maneno ya profesa Mseru aliyekuwepo wakati Msangi anamuhoji Dr Ulimboka. Kasema wazi kuwa huo ni uzushi wenu tu, kwani yeye alikuwepo mwanzo mpaka mwisho. Kulazimisha kwenu upuuzi badala ya kutafuta ukweli hatuwezi kufika popote. Tutaishia kwenye siasa za ushabiki wa chama tu.
     
Loading...