Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jicho la tatu juu ya Milipuko ya Mbagala Na Gongo la mboto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sekulu, Feb 18, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwanza naomba nitoe pole kwa wahanga wote wa milipuko ya mabomu huko Gomz,
    Natumaini kwamba hakuna jipya ambalo tunaeza sema ati Hatujui wala kujiandaa kwa hilo kwani ilipotokea mbagala walitoa ahadi nyingi sana, Na kusema wazi kwamba haitoweza kurudia tena hali kama hiyo (Mbagala),

    Na kwa kua imetokea tena Naomba tujue kwamba hawa jamaa ni wazembe na sidhan kama wanaweza kutupiga tena somo. Huu ni uzembe dhahiri ila najua watatupa pipi tena.

    leo hii tanzania tunashuhudia ndugu zetu wakiuawa hivihivi, ila kwa kuwa amani ni jadi yetu tunakaa kimya kama kondoo, hatuna shida si tunaendelea ktk shida zetu tangu hapo kale?,

    Hivi ndivo ninavofikiria:

    Kwa kua magala ya silaha yapo maeneo kadhaa ya Tanzania almost kila Mkoa na wilaya na kwa hapo dar ndo usiseme, mi naon a ni jambo la busara tu serikali ichukue hatua za kusudi kwa lengo la Kuangamiza hizo silaha, ninauhakika kama hayo mabomu sio ya kichina basi yatakua yamenununliwa enzi za mwalimu na hivo kuna uwezekano mkubwa sana Milipuko ikaendelea ktk sehemu mbali mbali za nchi kama hatua maalum zisipochukuliwa.

    Naomba Kuwasilisha
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wazo la kujenga hilo.
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata hayo ilibidi yaangamizwe, wakulu utaalamu na fedha wakadai hamna.............. Habari kutoka radio mbao though......
     
  4. MataFire

    MataFire Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaante sana
    Mtanzania, Kuwa mtanzania sio kuwa mweusi
    Bali nikuonyesha moyo wa uzalendo kama huu,

    NAPENDA KUUNGA HOJA.
     
  5. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni hatari watu wanajali pesa kuliko uhai wa watu, kazi tunayo kweli
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nawafikiria wenzetu wa GOMZ,hivi watalipwa fidia ya kuridhsha?watendaj wetu watafanya upembuz yakinifu wa mali zao?au ndo yatatokea ya mbagara?wale waathrika watakaa uwanjan hadi lini?MATOKEO YAKE MTU ANAROPOKA MSISIKILE RADIOMBAO,
    MTU MZMA HOVYOO
     
  7. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    System ndani ya system.
     
Loading...