Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jicho la kijasusi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jan 12, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa mbulu Mh.Mustafa Akoonay ameonekana live akiingia kwenye jengo la CCM wilaya ya Arusha.hii ni baada ya kutoka kwenye viwanja vya NMC majira ya saa 1640hrs.
    Je huu ni usaliti?

    Source:secret service agent based in Arusha.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    acha kudanganya watu wewe na hiyo secret service yako. kabla ya kuwa mbunge alikuwa chairperson wa tanzania association of tour operators (TATO) na bado anaendelea na hiyo kazi. hapo ccm wilayani ndio zilipo ofisi za TATO. acha imani potofu.
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Thanx fort the clarification, otherwise ----------
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    uwongo wangu ukowapi?point ni kwamba ameingia hapo niliposema.je leo yuko kazini?
     
  5. M

    Mpwa Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wewe ni mfitini ulitaka aende wapi? akiwa Arusha hapo ccm wilaya ndio ofisi yake ya TATO ilipo na hata jana alikuwa hapo na sikuzote akiwa hapa huwa hapo, toa hoja yako nini Mpangishe chumbani kwako sasa ili asiende hapo
     
  6. S

    Shiefl Senior Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh yule ana ofisi mbili za kufanyia kazi pale ofisi za CCM na binafsi ninafahamu anavyotukana na ccm miaka nenda rudi maana yeye alikuwa anapambana na ccm kwa miakan mingi sana na si wa leo yule

    Anafanya ofisi ya TATO na Yake ya Uwakili

    Acha na wewe secret services za kijinga. Maana yake kama ni secret service uwe unakamilisha details. Sawa bro.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo wabunge wengine wote wa CDM wamerudi maofisini kwao?ufitini unatoka wapi hapa.its better tukajua nyendo za viongozi wetu.
     
  8. M

    Mpwa Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sawa mazee wa Source:secret service agent based in Arusha.Haya tujuze Zitto alikuwepo? na wabunge wetu wamegawana vipi kati ya waliokwenda Moshi na Walio baki hapa kuhitimisha zoezi la kuwalaza mashujaa wetu maana unaonekana uko karibu sana,(Mterijensia waukweli)
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Du! JF bana!
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    agents wangu wanareport strange activities and not everything
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mmemkomesha kabisa. Kwisha habari yake udaku udaku tu.
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    unataka details zaidi?nipm nikupe namba za gari lililomshusha getini na mambo mengineyo.
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    punguza ushabiki ndugu.wakati watu wanaelekea kwenye mazishi is it fair?
     
  14. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mi sio mshabiki bali ni huyu muanzisha hii thread.
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    MS in different ID
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    :argue::nono:

    :grouphug::peace:
     
  17. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    badilisha jina.

    Jack bauer huwa hakurupuki.
     
  18. C

    Chumvi1 Senior Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jf hatari duh
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mshapewa clarification,yaishe!
     
  20. c

    chelenje JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    secret service feki...
     
Loading...